Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดที่ใส่แรมได้ 16 Gb หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by badghost View Post
    16G เอาไปใช้งานอะไรเหรอครับ งานที่ต้องใช้แรมถึง 16G เท่าที่เคยสัมผัส ถ้าไม่ใช้ประมวลผลสถิติกับงานวีดีโอแล้วยังคิดไม่ออก
    งาน server วางแผน budget ก็ถึงงับ บ. ผมเอง (ไม่พอเอาซะด้วยบางที =="!)

Comment

นี่เลยท่าน

Memory : 16 x Dual Channel ECC Reg. DDR2 667, maximum up to 64GB

ราคา รับประกัน (วัน)
      40,790 1095

Comment

เอ มันจาเห็นครบ 16 g ไหมน้อ

Comment

2แถว แถวละ8กิ๊ก US $3599.99

อ้วกกกกก

Comment

โหชิต มองดูตัวเอง2กิ้กรถไฟจะชนกันอยู่แล้ว

แต่ท้าน16กิ้กรถไฟไม่ชนกันแหมๆเทพจิง

Comment

Originally posted by zman View Post
              เอ มันจาเห็นครบ 16 g ไหมน้อ
              ลง 64bit เห็นครบอยู่แล้วคับ

Comment

เอาไปทำไมตั้ง 16GB หล่ะท่าน เปลืองเงินเปล่า ๆ

สำหรับผม 4GB ก็พอแล้วครับ หุหุ

เก็บเงินไว้หมั้น ญ ^.^

Comment

Working...
                X