Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบนคิวs41ออกซี่รี่ยใหม่s41-m49กับE65

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกรงว่าจะเป็น 8600 ล๊อตสุดท้ายรึเปล่าครับเนี่ย ดูท่าเหมือนจะเร่งระบายของชอบกล ลดราคาซะ (มาลดเดือนนี้ ลดนอกเทศกาลอีกต่างหาก)

Comment

Originally posted by oatcpe View Post
      เกรงว่าจะเป็น 8600 ล๊อตสุดท้ายรึเปล่าครับเนี่ย ดูท่าเหมือนจะเร่งระบายของชอบกล ลดราคาซะ (มาลดเดือนนี้ ลดนอกเทศกาลอีกต่างหาก)
      ผมว่าบวกกระแสชิพมีปัญหาด้วยครับ ลดหั่นสะบั้นแหลกล้างสต็อกเลย "-_-

Comment

Working...
      X