Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Bios ยาฆ่าหญ้า 6800GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Bios ยาฆ่าหญ้า 6800GS

คือ มันมีปัญหา ไม่รับ driver รุ่นใดๆ ทั้งสิ้น ทำยังไงก็ไม่ยอม เปิดตินะ เข้าวินโดวส์ปกติ ( Format ลงใหม่หลายรอบแล้ว ก็เปิดติด เข้าได้ ) แต่ มันไม่ยอมรับ driver เลย อะไรก็ไม่เอา มีข้อสังเกตุคือ
    ตอนเปิดเครื่องที่หน้า บูต ตรง Bios มันจะเป็นเส้นๆ เลยครับ ภาพเหมือนแตกๆ แต่พอเข้าวินโดวส์แล้ว ก็ปกติดี ก็เลยคิดว่า จะ Flash Bios ให้มันซะ ท่านใดพอมี ช่วยแบ่งปันทีครับ เข้าใจว่าเก่าแล้ว คงหายากพอดู ยังไงๆ ช่วยผมหน่อยนะครับ พี่น้อง

ใครผ่านไปผ่านมา ช่วยผมดันหน่อยนะครับ Please!!!!!!

Comment

Working...
    X