Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในเกมส์ call of duty ตัวละครนี้มันอายุเท่าไหร่นิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในเกมส์ call of duty ตัวละครนี้มันอายุเท่าไหร่นิ

ผมเล่นใน ภาค 4 เป็นตัวเด่นคนนึงเลยตอนท้ายส่งปืนพกให้เรายิงด้วยสุดท้ายตาย
    อย่าง วีรบุรุษ
    ทีนี้ผมมาเล่นภาค 2 ไปสะดุดชื่อนึงเข้าตอนเล่นฉากทะเลทรายที่ิียิป ด่านต่อมาเลยตั้งใจหาตัวให้เจอแล้วก็เจอจริงๆด้วย
    ไอ้ตัวนี้มันมีอายุมากี่ปีเนี่ย
    หรือมันตัดแต่งยีนร่างกายของมันมา
    หรือไม่คิดจะมีคนอื่นมาเลย ถ้ามาภาค 5 ต่อมันคงมาวิ่งให้เราเห็ฯอีกซะล่ะมั้งน่ะ
    ใครยังเล่นหรือจำภาค 3 ได้มั่งครับมีมันมั้ยแล้วภาค 1 ล่ะ
    ภาค 2 ยังเล่นไม่จบเลยจบภาค 4 ซะก่อน เนื้อเรื่องมันสั้นไปนิดแต่บู๊มันดี
    Last edited by tower; 15 Apr 2009, 07:01:54.

ตายไปแล้วไม่ใช่รึคับ ภาค 4

Comment

รัฐบาลสหรัฐอาจจะตัดต่อยีนมาอย่างที่ท่านคิดก็ได้นะคับ HAHA

Comment

55 คุณ tower พลาดภาพของ กัปตัน Price ภาคแรกได้ไงอ้า ตอนที่เราไปช่วยกัปตันในกรงเหล็กที่เกาะในอิตาลี
        แล้วตอนในเรือรบเยอรมันอีก
        55 หาภาพภาค 1 มาลงด้วยนะ

ที่จริงใครจะว่ามันตัดต่อยีนหรืออะไรก็แล้วแต่จะคิด
        แต่ที่จริงมันก็คือ ตัวละครหลัก หรือเป็นมัสคอตของเกมนั้นแหละครับ
        ผมคิดว่าถ้า IW มาทำเองกัปตัน Price มาแน่นอน ผมว่าภาค 5 ไม่น่ามีเค้าอยู่นะครับ

Comment

Originally posted by KOMMAND View Post
          55 คุณ tower พลาดภาพของ กัปตัน Price ภาคแรกได้ไงอ้า ตอนที่เราไปช่วยกัปตันในกรงเหล็กที่เกาะในอิตาลี
          แล้วตอนในเรือรบเยอรมันอีก
          55 หาภาพภาค 1 มาลงด้วยนะ

ที่จริงใครจะว่ามันตัดต่อยีนหรืออะไรก็แล้วแต่จะคิด
          แต่ที่จริงมันก็คือ ตัวละครหลัก หรือเป็นมัสคอตของเกมนั้นแหละครับ
          ผมคิดว่าถ้า IW มาทำเองกัปตัน Price มาแน่นอน ผมว่าภาค 5 ไม่น่ามีเค้าอยู่นะครับ
          แง ๆ ถึงจะเปลี่ยนทีมผู้สร้างก็อย่าเอา Price เราไป

Comment

รุ่นลูกรุ่นหลานมั้งครับ

Comment

เห็นหน้าก็จำได้ว่าเป็นกับตัน Price ตั้งแต่ที่ไปช่วยออกมาจากภาค1 เล่นแล้ว เล่นอีก ๆๆๆๆๆ

ไม่เคยเบื่อเลย เกมส์นี้

Comment

... กัปตัน Price จริงแล้วเป็นมนุษย์ต่างดาว

ความจริงจะเปิดเผยในภาคที่เก้า แกมาเพื่อสร้างสันติสุขให้โลก

เริ่มแรก ย้อนเวลาไปสงครามโลก หวังจะยุติมัน แต่แกคงลืมไป แกมาคนเดียว เลยพลาด

.... แหะ แหะ แก้เซ็ง เรื่องคนไม่มีอะไรทำแล้วมาโทษเกมส์

Comment

กัปตัน Price คงเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

Comment

พี่ไปป์เค้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆครับ

Comment

แกรู้จักกับโดเรมอนครับ เลยยืม time machine มา

Comment

ภาค 1 กำลังเล่นสนุกดี หลังจาก เล่น 2 3 4 จบ หมดแล้วเลยขวานขวายหามาเล่นจนได้ เล่นไปเล่นมา ไปเจอ
                        ท่านไฟ่ในคุกซะงั้น 555

Comment

ภาค 1 ตัวเสริมเยอะดีครับ ผมยังเล่นไม่หมดเลย

Comment

อีตา price บ้าสงครามครับ
                            ดีไม่ไปโผล่ใน ไครซิส

Comment

Comment

Working...
                              X