Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียงคนที่จะซื้อ GTA4 แผ่นแท้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียงคนที่จะซื้อ GTA4 แผ่นแท้หน่อยครับ

ขอเสียงคนที่จะซื้อ GTA4 แผ่นแท้หน่อยครับ
    จะไม่ไห้เราเล่นมันจะละเมิด สิทธิเสรีภาพ กันเกืนไปแล้วนะ

ปล. ประชาธิปไตยนะว้อย ไอ้ ใครออกกฏห้ามนำเข้า GTA เนีย มันมีสมองไหม
    แก้ปัญหาไม่ถูกวิธี กินหญ้า...หรือ ... เป็นอาหารวะ

เมื่อไหร่คนแก่หัวโบราณ จะ....ไปให้หมดจากประเทศนี้เสียที

ผมจะซื้อแผ่นแท้

มันซื้อไม่ได้แล้วนิ เห็นออกกฏหมาย มาแล้ว คร่ายมี ปรับ 2 แสน

Comment

เอาเลยเป็นกำลังใจให้ ซื้อเสร็จเอาลง notebook เเล้วไปนั่งเล่นโชว์หน้าโรงพักที่ไอ้เกรียนนั้นถูกขังอยู่เลย

Comment

ถ้ามีขาย ผมก็จะซื้อแน่นอน

Comment

ไม่พอใจนโยบายรัฐ
          ขอเชิญไปเข้าร่วม พธม. ที่มหาวิทยาลัยราชดำเนิน ที่สะพานมัฆวานได้เลยครับพี่น้องผองเพื่อน
          ชะแว๊บบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

คนแก่ๆ เขาจะคิดแบบหักดิบนะแหละครับ (เขาว่าเกมมันไม่มีประโยชน์ ไม่มีจนเกาหลี ญี่ปุ่น ได้กำไรจากการขายเกมในแต่ละปีเท่าไหร่ไปแล้ว) โง่อิบอาย บรรดาผู้นำของประเทศนี้นะ

Comment

อยากซื้อเหมือนกันครับถ้ามันยังมีให้ซื้ออยู่อ่ะนะ T^T

Comment

น้องๆ พม่า และ เกาหลีเหนือเลย....อิอิ บ้านเมืองเรา

Comment

แผ่นแท้คงจะไม่มีแล้ว แต่แผ่นก้อปยังอยู่

Comment

ผมซื้อนานละครับ ประมาณว่าวันแรกเลยอ่ะ อิอิ ไม่รู้ขายทิ้งจะมีร้านไหนรับหรือเปล่าก็ไม่รู้ กำจริงๆ

Comment

เป็นนโยบายของรัฐบาลที่ต้องการให้คนไทยสนับสนุนแผ่นก็อป

ผมละเสียดายอุตสาห์ตั้งใจจะซื้อ GTA4 แท้ซักหน่อยเซ็งครับกลับไปพึ่ง Bit เหมือนเดิม 555+

Comment

นั่นสิ สงสัยต้องโหลดบิต
                        น่าเวทนาประเทศ ริดรอนสิทธิเสรีภาพการเล่นเกมส์

ปล. ไหงยังงี้ไม่ไปแบนละคร คมแฝก บ้างฟระ
                        ผมเห็นคนเลียนแบบ ถือไม้ เล่นกัน อยากกะจะตีกันจริงๆๆอ่ะ
                        เกิดมานอารมขึ้น เอาไม้ตีกันตาย ขึ้นมา เดวจะแบนละครเรื่องนี้ไม่ทันนะครับ ไอ้หงอกหมอกเสื่อม

Comment

ไม่มี ตังครับ ต้อง BIT ๆๆๆๆ

Comment

ผมจะซื้อและจะเป็นเกมส์เดียวที่ผมจะซื้อแผ่นแท้

Comment

ถ้ามันมา ลง PC แน่ๆ ก็จะซื้อครับ

Comment

Working...
                              X