Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi XtremeMusic ต้องเสียบไฟเพิ่มป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi XtremeMusic ต้องเสียบไฟเพิ่มป่าวครับ

กำลังจะซื้อ X-Fi XtremeMusic ครับ ดูในรูปเห็นมีช่องเสียบไฟเพิ่มด้วยครับ

เดี๋ยวนี้ซาวน์การ์ดกินไฟขนาดนี้แล้วเหรอ

ไม่ต้องครับ
    ช่องเสียบไฟเพิ่มอยู่ตรงไหนเหรอครับผมไม่เห็น

แต่ว่าไม่ต้องเสียบครับ ยืนยันเพราะใช้อยู่ครับ

Comment

ตรงมุมข้างล่างในรูปนี้ครับ เหมือนช่องเสียบไฟแบบที่ใช้กับ floppy

Comment

Originally posted by joe157 View Post
        กำลังจะซื้อ X-Fi XtremeMusic ครับ ดูในรูปเห็นมีช่องเสียบไฟเพิ่มด้วยครับ

เดี๋ยวนี้ซาวน์การ์ดกินไฟขนาดนี้แล้วเหรอ
        คนละรุ่นกัน ใชไฟเพิ่ม ต้อง X-Fi fality

Comment

ไม่ต้องครับ แต่ตอนแรกที่ผมซื้อมาผมก็นึกว่าช่องเสียบไฟ ผมก็เลยเสียบไป
          พอผมไปอ่านในคู่มือที่แถมมากับการ์ดก็เลยรู้ว่า ไม่ต้องเสียบไฟเพิ่ม

ดีนะที่ไม่มีอะไรไหม้

Comment

ขอบคุณทุกท่านมาก ๆ ครับ

Comment

เอ่อ ช่องในรูปเค้าเอาไว้ต่ออย่างอื่นนะครับ ไม่ใช่ไฟ เกือบไปแล้ว

Comment

รุ่น ใหญ่ จะมี ไฟ ครับ เอาไว้เสียบไงครับ

รุ่นนี้ มะมี

Comment

Originally posted by joe157 View Post
                  ตรงมุมข้างล่างในรูปนี้ครับ เหมือนช่องเสียบไฟแบบที่ใช้กับ floppy

ทำไมไม่มี sink อ่ะครับ ของผมซื้อมามันมี sink นะครับ หรือว่าแกะออกไปแล้วครับ

Comment

รุ่นเก่าจะไม่มี sink

Comment

หุหุ
                      คนละลอตเจงๆ ของผมแรม hynix ในรูปล่อซัมซุง

Comment

Working...
                      X