Announcement

Collapse
No announcement yet.

thไคมีบมสรุปเกม the witcher ที่เคยมีคนทำออกมา(.pdf)มั่งอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thไคมีบมสรุปเกม the witcher ที่เคยมีคนทำออกมา(.pdf)มั่งอะครับ

ขอลิงค์โหลดรึ ส่งมาให้ที่อะครับ runn18@hotmail.com ขอบคุนมากอะครับ เล่นไม่ค่อยรุ้เรื่อง

ส่วนเกมอื่นถ้ามียังไงขอลิงค์ก้อได้ครับ จะลองไปโหลดๆมาดู เหนบางท่านชอบทำบทสรุป ขอบคุนครับ

ได้แล้วครับ ขอขอบคุน คุน ต้น ครับ ที่ส่งมาให้ ยังไงช่วยแสดงตัวนิดนึงนะครับ จะได้จำๆกันได้ อิอิ

Comment

เค้า control ยังไงครับ มือใหม่ไม่รู้เลย ทั้งกด ทั้งคลิ๊ก มั่วไปหมดเลย

Comment

ขอบทสรุป the witcher บ้างครับบบ เล่นแล้วไปต่อไม่ได้เลยค้างอยู่ในเครื่องยาวเลย ส่งมานี่นะครับnutdante@gmail.com ขอบคุณครับบ

Comment

ขอบ้างนะครับ บทสรุป the witcher เกมส์นี้ชอบมาก แต่ภาษาก็โหดมากพอๆกัน
          ใครมีขอบ้างนะครับ sawimat_bu@hotmail.com

Comment

ผมยังบังคับพระเอกไม่ได้เลย

Comment

เงียบบบ

Comment

จัดไปครับ บทสรุปเกมส์นี้
                http://www.mediafire.com/?xuexspjmmmr

Comment

บทสรุปเปงภาษาไทยป่าวครับ

Comment

แสดงว่ายังไม่โหลดใช่มัยเนี้ย -*-

Comment

Working...
                    X