Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] PSU TAGAN TG600-U38 56K Warning!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by คิม View Post
    งามดีครับ

แล้วตัว 700W ราคาเท่าไรครับ
    700W-U38 ที่HWHหน้าร้านอยู่ประมาณ3600ได้ครับ

ถ้าต่อแล้วอยู่ประมาณ3420บาทครับ

Originally posted by miixer View Post
    สวยมากครับ แจ่มด้วย กลางเดือนนี้ไปสอบมาสักตัวดีไหมนี่
    จัดเลยครับ

Comment

สุดยอดไปเลยครับน้อง อธิบายได้ละเอียด แถมมีรูปภาพประกอบด้วย
      แบบนี้รู้สึกไม่เสียดายกับเงินที่เสียไป 2,750 บาท เลยครับ กับเจ้า Tagan 600 watt U38

Comment

เพิ่งไปถอยมาคับตัวนี้ โอเคเลยคับ

Comment

ราคาเท่าไหร่หรอคับ เจ้าตัวนี้อ่ะ

Comment

Originally posted by Feeling_n View Post
            ราคาเท่าไหร่หรอคับ เจ้าตัวนี้อ่ะ
            รุ่นนี้ราคาที่หน้าร้านอยู่ที่ประมาณ2,840บาทครับ

Comment

อ่านแล้วได้ความรู้มากขึ้นเยอะเลยครับ ขอบคุณครับ อิอิ

Comment

แอบเซ็งถึงขั้นสุดยอดเลยครับ ผมใช้ card Galaxy 8800 GT ไฟ PCI-EX 6 Pin มันอยู่ติดกัน 2 อัน ความอ้วนของ jack ของเจ้าเนี่ย ทำให้ไม่สามารถใส่เข้าไปได้ครับ แย่มากๆ ถึงมากที่สุดครับผม

พี่ๆเพื่อนๆ พอจะมีวิธีไหมครับผม แอบเซ็งงมากๆเลยครับ

Comment

อยากรู้ว่า ตัวนี้เปลี่ยนพัดลม เอาพัดลมมีสีใส่แทนได้ม่ะ

Comment

Originally posted by ixoxi999 View Post
                    แอบเซ็งถึงขั้นสุดยอดเลยครับ ผมใช้ card Galaxy 8800 GT ไฟ PCI-EX 6 Pin มันอยู่ติดกัน 2 อัน ความอ้วนของ jack ของเจ้าเนี่ย ทำให้ไม่สามารถใส่เข้าไปได้ครับ แย่มากๆ ถึงมากที่สุดครับผม
                    พี่ๆเพื่อนๆ พอจะมีวิธีไหมครับผม แอบเซ็งงมากๆเลยครับ
                    วิธีแรก ท่านก็เอาสายสีน้ำเงินเสียบสายนึง และอีกสายใช้ตัวแปลงที่แถมมากับการ์ดจอก็ได้ครับ จะใส่เข้าไปได้
                    วิธีที่2 ใช้cutterตัดพลาสติกด้านที่ติดกันทั้งสองด้านของสายออกซะ แต่อาจหมดหล่อไปหน่อย

Originally posted by Sareshiku View Post
                    อยากรู้ว่า ตัวนี้เปลี่ยนพัดลม เอาพัดลมมีสีใส่แทนได้ม่ะ
                    ได้ครับ แต่ประกันอาจหมดนะ เพราะต้องแกะสติ๊กเกอร์ออก

Comment

แหล่ม

Comment

แห่ลมเลย อยากเห็นเทสตัวราคาไม่เกิน 2 พันละครับ

Comment

เซียน PSU ช่วยไปดูที่กระทู้นี้ด้วย อยากทราบด่วน

http://forums.overclockzone.com/foru...55#post3745355

Comment

ขอบคุณที่สรรหาสิ่งดีๆมาฝาก

Comment

ผมสงสัยมากคับว่าเจ้า TAGAN 600W มันมีกี่รุ้
                              กำลังหาข้อมูลจะซื้ออยู่ ช่วยบอกหน่อยว่ารุ่นไหนดีสุด
                              ข้อแตกต่างของแต่ละรุ่และราคาของแต่รุ่น
                              ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

อีกอย่างคับขอขนาดของ TAGAN TG600-U38 ว่า สูง ยาว กว้าง ว่าเท่าไร
                                กลัวซื้อมาแล้วใส่เคสไม่ได้

Comment

Working...
                                X