Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN Error Code : 8100030d แก้ไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN Error Code : 8100030d แก้ไงครับ

เพิ่งได้เน็ตวันนี้เองอะครับ แถมช้าอีกตะหาก 1.5 Mb ทำไมช้าจัง เอาว่าไปนั้น ว่าแต่ปัญหานี้มันแก้ไงหว่าครับ T-T Error Code : 8100030d

ทำได้แระ

Comment

ทำไมไม่ไปค้นหาที่ google ละครับ

Comment

คุณใช้โปรแกรมสแกนไวรัส AVG อยู่รึป่าว ถ้าใช่ลองทำตามขั้นตอนนี้ดูนะ

1) เปิดโปรแกรม AVG
        2) เมื่อขึ้นโปรแกรมแล้วให้ ดับเบิ้ลคลิ๊ก ช่อง "Web Shield"
        3) จากนั้นให้มองไปที่แท็ป "Instant Messaging" แล้วคลิ๊กเข้าไปซะ
        4) เสร็จแล้วให้ คลิ๊ก เครื่องหมายหน้าช่อง "Instant Messaging protection" ออกไปซะนะ
        5) ออกจากโปรแกรมซะ แล้วก็ลองพิมพ์ User และ PW ใหม่นะ รอไปหน่อย มันจะนานหน่อย...เพราะ่ว่ามันคงจะมึนมานานแ้ล้วมั้ง อิอิอิ ประมาณ 3 นาทีอย่างต่ำ ก็เข้าได้แล้วจ๊ะ

เหอๆๆๆๆ เท่านั้นแหละครับ...ความสุขก็จะมาดลให้กับท่านเอง ออิอิอิอิ

เผอิญไปเจอในเว็บนอกมาน่ะ เลยอยากมาบอกต่อ ... อิอิอิ
        ยังไงก็ขอขอบคุณ MR. Anon เค้าด้วยนะ ที่ทำให้เราได้เพลิดเพลินต่ออีก...
        จบแค่นี้นะครับ
        MR.โอ๋ เองครับ..NCO746 AMIC

Comment

แก้ไม่ได้ครับ ใช้ NOD32 ไม่น่าอัพเดตเลย งานเข้าเลย - -"

ช่วยหน่อยครับ พ่อแม่พี่น้อง

ไอ่วิธีลบไฟล์ไรนั่นทำมาแล้วครับ ไม่ได้ เซงเป็ด

Comment

ได้ล่ะครับ - -"

Comment

Working...
            X