Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงSBS A200 2.1 นี่เสียงเปงไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงSBS A200 2.1 นี่เสียงเปงไงบ้างครับ

ลำโพง SBS A200 2.1 นี่เสียงเปงไงบ้างครับ ถ้าเทียวกับราคาใกล้เคียงกันอ่ะครับ จะเอามาคู่กับct4830 แต่4830ดังแต่ด้านขวาอย่างเดียวเซ็งไม่รู้แก้ยังไง

ง่า

Comment

ง่า

Comment

ลองฟังที่IT City เสียงค่อนข้างแข็งๆ อาจจะเป็นเพราะไม่ได้เบรินล่ะมั้งครับ ถ้าเล่นเกมส์ประเภทแจกลูกตะกั่วน่าจะมัน

Comment

ซื้อมาแล้วครับ ก็เสียงตามราคาครับ ไม่ขี้เหล่ ฟังดีในระดับหนึ่งเลย

Comment

Working...
          X