Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตัวไหน ที่คุณซื้อและคุ้มค่าที่สุดๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตัวไหน ที่คุณซื้อและคุ้มค่าที่สุดๆๆๆๆ

ผมแค่อยากรู้ข้อมูลในการซื้อการ์ดจอใหม่น่ะครับ
    การ์ดจอตัวไหน ที่คุณซื้อและคุ้มค่าที่สุดๆๆๆๆๆๆ

9600 GT กดเขามา 3,300
    Last edited by JINDASAMUD; 7 Aug 2008, 02:51:57. Reason: อ่านไม่ดี

Comment

คุ้มค่าสุดของผมก็ XFX6800LE ได้มาตอนผู้นำเข้าเค้าเอา lot แรกมาเปิดตัวบริษัท(ว่านำเข้าXFX) เล่นลดราคา เขย่าวงการ ซื้อมาถูก เปิดท่อก็ได้ ลากก็ไกล

ส่วนตอนนี้ก็เชียร์ 9600GT เหมือน Rep. บนครับ
      Attached Files

Comment

ไม่อยากตอบแบบนี้นะแต่ก็ต้องตอบ ว่า

ความคุ้มของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
        อะไรที่เราจะใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพที่สุด
        และเป็นสิ่งที่เราพร้อมที่จะจ่ายแลกมันมา

อะไรคือคำตอบของคำถามนี้สำหรับคุณ นั่นแหละสิ่งที่คุ้มค่า

Comment

8800GTS G80 ที่ใช้อยู่นี่แหละครับ ซื้อมาปีกว่าตั้งแต่หมื่นสอง ขีดไฟลากกระจาย เล่นแทบทุกเกมส์

ซีรียส์ 6 ซีรียส์ 7 ใช้มาหลายตัวไม่เคยมีตัวไหนอยู่กะผมได้นานขนาดนี้ แม้จนตอนนี้ก็ยังไม่คิดจะเปลี่ยน

Comment

TNT2Pro

Comment

GF 9600 GT เลยครับตอนนี้

Comment

ของผมคิดว่า x1950pro งับ เพราะยังใช้อยู่ + ยังเล่นเกมพอไหวอยู่ อิอิ

Comment

on board คับ เล่นแต่เน็ต คุ้มสุดๆๆๆ

Comment

1650 ตัวที่ใช้อยู่อะครับ
                    เล่นเนท ฟังเพลง ดอทเอ
                    สำคัญ ดูหนังแหล่ม แค่นี้ก็พอแล้ว
                    เกม ไปเล่นบน xbox เอา อิอิ

Comment

8800GT zERo ที่ใช้อยู่นี่แหละใช่เลย !!

Comment

เห็นตอนนี้ XFX GF8800 zalman ขาย 4950 น่าจะคุ้มสุด ตั้งกะยังไม่ซื้อดูแค่ราคาก็แหล่มแล้ว 5555

Comment

คงเป็น ATi Radeon HD 3870 ที่ใช้อยู่นะครับ ถึงจะซื้อมาไม่นานแต่ชอบมันเรื่อง Vram มันนะครับเป็น GDDR4
                          แถมตอนซื้อ ตอนนั้น เขาขาย 8000 กว่า ผมเอามาในราคา 7500 เอง

Comment

คุ้มสุดก็ fx5200 ปัจจุบัน 1950PRO+9800gtx
                            ผมว่า ถ้า ณ ตอนนี้ ผมก็เชียร์ 9600gtเช่นกัน

Comment

tnt2 ultra ในฝันเลยตอนที่ได้มา

Comment

Working...
                              X