Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซาวการ์ดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซาวการ์ดครับ

ถามเรื่องซาวกร์ดครับ ผมซื้อซาวการ์ดมาใหม่เป็นซาว Yamaha 4.1 ผมต้องเข้าไปตั้งใบออสให้จ่ายไฟให้ PCI หรือเปล่าครับเพราะว่าเพื่อนมันบอกว่าต้องเพิ่มถ้าไม่เพิ่มการ์ดจะเสีย เพื่อนๆคนใหนมีคำแนะนำช่วยบอกเป็นความรู้ให้ระเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

งง มีด้วยเหรอ

Comment

แต่ผมดูในใบออส ที่ Powermaneger มี่ให้เลือกนะครับ เช่นเพิ่มไฟให้ คีบอร์ด ,PCI และอีกหลายตัว แต่ผมก็ไม่กล้า Enable หรือผมจะเข้าใจผิดครับ เพื่อนที่ใช้ซาวการ์ดอยู่เสียบการ์ดแล้วทำอย่างอื่นอีกใหมครับ หรือเข้าวินโด้เลยครับ ขอบคุณอีกทีครับ มือใหม่จริงๆ

Comment

Working...
      X