Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ว่าตัวนี้ มันมีขายมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ว่าตัวนี้ มันมีขายมั้ย

ASUS Smart Connecter

ตัวเสียบสายที่ตัว M/B ASUS กับเคสอ่ะครับ(ไม่รู้ว่าชื่อนี้ป่าว)

พอดีในชุดของ MB ผมหาย อยากจะได้มาต่อหน่อย มันจะมีขายมั้ยครับ ไม่เคยใช้บอร์ด ASUS ~เลย

มีครับเเต่ต้องตรงรุ่นนะครับ ตามร้านซ่อมคอมครับว่าเเต่ต่อตรงไม่ได้หรือครับ

Comment

ต่อตรงได้จ้า

ต่อใช้อยู่ แต่เวลาถอดเข้า ถอดออกมันเจ็บมืออ่ะงับ T_T เมื่อวาน ตัวจั้มเปอร์เสียบเข้าเล็บผมไปแล้ว

Comment

ต่อตรงจะเเน่นกว่าครับ ตัวนั้นมีบอกใช้ง่ายก็จริงเเต่ว่าหลวมครับอาจจะช็อตได้

Comment

Working...
        X