Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 9800 ดีปะคับ ราคาถูกมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 9800 ดีปะคับ ราคาถูกมาก

มันแรงกว่า 9600 gt -และ 3870 ddr4 sp หรือป่าวครับ เห็นเสียบไฟ สองหัวครับ

9600 น่าสนกว่าครับ ที่advice 3700 กว่าๆเอง ***งกันคึงไม่มาก[มั้ง]

Comment

ตกลงแรงกว่าอะป่าวอะครับ น่าสน สวยดี

Comment

ดัน

Comment

ที่ it connect ก็ 3750 ครับ สำหรับ Galaxy 9600GT 512/ddr3

Comment

Originally posted by jonenike View Post
            ที่ it connect ก็ 3750 ครับ สำหรับ Galaxy 9600GT 512/ddr3
            ถูกดีแฮะ

Comment

เห็นราคามันแปลกดีครับ ชื้อมา 5100 ครับ แรงไม่แรงก็ไม่ทราบ เลยถามท่านๆดู ว่าที่เรียกว่าแรง มันตรงไหนเหรอครับ

Comment

แรงนะ พอตัวเลยละ

Comment

มันคือ 8800GT แค่flash biosให้GPUZอ่านเป็น9800GT(พูดง่ายๆย้อมแมวขาย)

Comment

Originally posted by hioakikung5 View Post
                    มันคือ 8800GT แค่flash biosให้GPUZอ่านเป็น9800GT(พูดง่ายๆย้อมแมวขาย)
                    ตามนี้เลย ไปอ่านที่ พันทิพมา

Comment

Originally posted by hioakikung5 View Post
                      ดีกว่า 8800GT ครับ ท่าน
                      ดีมากกว่าด้วย เพราะผมใช้อยู่
                      8800GT GT ปรับ CRYSIS VERYHIGHT 4x
                      DX10 ON VISTA กระตุ๊ก
                      เเต่ 9800 GT เฉย ลื่นๆๆสบายๆๆ
                      ส่วน FASH BIOS ใช่ว่ามันเสถียร
                      ถ้าท่าน ใช้ 8800 GT อยู่ก็ไม่ต้องขายครับ เพราะผมสงสาร ซื้อมาเท่าไรละ 7หรือ8 ครับ
                      ส่วน 9800 GT ราคาเเค่ 4990 บาท ไม่เสียดายอ่ะ พวก 7-8-9 น่าร้องให้

Comment

ตอนนี้ขายไปเเล้ว รอ 280 GTX ราคาลงสัก 14k สอยเเน่
                        ------------------------
                        อ้อ ซื้อก่อน ร้องให้เสียดังกว่าคนซื้อทีหลัง อันนี้เรื่องจริง
                        ตอนนี้ซื้อถูกเเละเเรงดีกว่าครับ อย่าไปซื้อเเพงเเละ ..ากเดียวจะร้องให้เเบบ 8800GT
                        ถามว่า พวกที่ใช้ 8800GT อยากจะขาย กาดจอกันไหม ผมตอบเเทนเลย อยากจะขายตัวเเทบสั่นเเต่ไม่อยากจะ
                        จะลงกระทุ้เพราะหัวใจจะวาย ขายมือ2 ยากเย็น 9800 GT ขาย 4990 9600ขาย 3700หรือ 4500
                        9500 ขาย 2900 8600GT ขาย 2700 2500 9600GSO G92 ขาย 3500 3800 เเละ 8800GT มือ2 จะขายเท่าไรอ่ะครับ คิดดู เเทบ ร้องให้อ่ะ เพราะ เขาไปซื้อใหม่ดีกว่า เเรงกว่าคุ้มกว่า -*- อยากร้องให้เเทน
                        เเฉฉฉฉฉฉฉฉฉฉ

Comment

จะไปสงสารเค้าทำไมล่ะครับซื้อมาก่อนก็ได้เล่นก่อน อย่างน้อยพวกเค้าก็มีความสุขที่ได้เล่นเกมสเปคโหดๆในอดีตอย่าง F.E.A.R ,Oblivion ,Farcry ก่อนผม ถ้าคิดอย่างคุณก็ไม่เป็นอันซื้อของกันพอดีมีของ IT ชนิดไหนมั่งที่ใช้แล้วไม่มีตกรุ่น อย่างคนจะซื้อรถยนต์มัวคิดโน่นคิดนี่ เมื่อ 10กว่าปีก่อนมีโคโรล่า แล้วก็มาโซลูน่า วีออส เอ๊ะปีหน้าตัวใหม่จะมีไรออกอีกป่าวหว่า ไม่เอาดีกว่าซื้อตอนนี้กลัวตกรุ่นไว้ชาติหน้าค่อยซื้อดีกว่าชัวร์ดี

Comment

Originally posted by gonpofin View Post
                            ดีกว่า 8800GT ครับ ท่าน
                            ดีมากกว่าด้วย เพราะผมใช้อยู่
                            8800GT GT ปรับ CRYSIS VERYHIGHT 4x
                            DX10 ON VISTA กระตุ๊ก
                            เเต่ 9800 GT เฉย ลื่นๆๆสบายๆๆ
                            ส่วน FASH BIOS ใช่ว่ามันเสถียร
                            ถ้าท่าน ใช้ 8800 GT อยู่ก็ไม่ต้องขายครับ เพราะผมสงสาร ซื้อมาเท่าไรละ 7หรือ8 ครับ
                            ส่วน 9800 GT ราคาเเค่ 4990 บาท ไม่เสียดายอ่ะ พวก 7-8-9 น่าร้องให้

แปลกดีครับของเหมือนๆกันแค่เอาไปเปลี่ยนชื่อเสียงเรียงนามสามารถทำให้เกมลื่นขึ้นได้อย่าง

ประหลาด ช่วยบอกหน่อนแฟลชจาก 8800 เป็น 9800 มันได้อะไรเพิ่มมามั่งอันนี้ไม่รู้จริงๆ

ขอความรู้เป็นวิทยาทานหน่อย

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
                              แปลกดีครับของเหมือนๆกันแค่เอาไปเปลี่ยนชื่อเสียงเรียงนามสามารถทำให้เกมลื่นขึ้นได้อย่าง

ประหลาด ช่วยบอกหน่อนแฟลชจาก 8800 เป็น 9800 มันได้อะไรเพิ่มมามั่งอันนี้ไม่รู้จริงๆ

ขอความรู้เป็นวิทยาทานหน่อย
                              ใด้เลข 9 แทนเลข 8 ครับ

อีกอย่าง 9800 แรงกว่า 8800 มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
                              http://www.techpowerup.com/reviews/Z...dition/23.html
                              Last edited by JINDASAMUD; 9 Aug 2008, 02:46:36.

Comment

Working...
                              X