Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดหนัง hi-def มา เป็นไฟล์ mkv idx sub ดูยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดหนัง hi-def มา เป็นไฟล์ mkv idx sub ดูยังไงหรอครับ

แก้ได้แล้วครับ ขอบคุณทุกคนมากนะครับ

ใครรู้ช่วยส่งurlวิธีเปิดหรือไม่ก็บอกวิธีเปิดให้ทีนะครับ ผมเปิดผ่านโปรแกรมkmplayer แต่ไม่มีเสียงน่ะครับ มีแต่sub
    Last edited by makeithard; 10 Aug 2008, 01:27:23.

ลง KLITE MEGA CODE น่าจะดีกว่านะครับ

Comment

เดี๋ยวจะลองดูนะครับ

Comment

ลง codec ก่อนครับ

Comment

ได้ละครับ ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ แต่มีปัญหาใหม่มา คืออยากให้เสียงมันออกทางhdmi มีวิธีไหมครับ

Comment

Working...
          X