Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 2,700 ช่วยเลือกเครื่องปริ้นซ์ให้หน่อยครับกระผม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 2,700 ช่วยเลือกเครื่องปริ้นซ์ให้หน่อยครับกระผม...

ตามหัวข้อครับ
    "มีงบ 2,700 ช่วยเลือกเครื่องปริ้นซ์ให้หน่อยครับกระผม..."

คือผมเลือกเครื่องปริ้นซ์ไม่เป็นอะครับ
    ใครพอที่จะชำนาญการเลือกยี่ห้อและคุณสมบัติที่ดีของเครื่องปริ้นซ์ในงบ 2,700 บ้างครับ

ผมอยากได้หมึกแบบแทงค์ใช้ปริ้นซ์ได้นานๆหน่อยอ่ะครับ
    ผมเคยใช้ยี่ห้อ Canon ใช้มา 4 รุ่น ใช้รุ่นละไม่ถึง 1 ปีเลยอ่ะครับ
    มันมีปัญหามาก << พังบ่อย

ผมเอาไว้ใช้ปริ้นซ์สีบ่อยๆหน่อย ใช้ปริ้นซ์งานเยอะ เพราะต้องทำโครงงานหลายโครงงาน
    อยากได้สีตัวอักษรและภาพสวยๆอ่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ

ตั้งห้องผิดขออภัยครับ - -*

ถ้าปริ้นบ่อยๆและต้องการสีสวยก็ เอปสันอ่ะครับ ตามพันทิพย์มีขายเป็นชุดพร้อมแท๊งค์ไปลองดูนะครับ

Comment

ผมก็ใช้ EPSON C90 ใส่แท้งครับ ใช้มาเกือบปี เติมหมึกหมดไปขวดนึงละ
      ผมว่าเป็นปริ้นเตอร์ในตำนานพอๆ กับ Canon รุ่นแรกๆเลย ใช้คุ้มมากครับ

Comment

Working...
      X