Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 ด่านนี้ผ่านไงครับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 ด่านนี้ผ่านไงครับช่วยหน่อย

ด่านที่มีเรากับ cpt.mcmilan อ่ะครับคือตอนที่เราไปหลบฝ่ายตรงข้ามในป่าอ่ะมันโดนยิงตายตลอดเลยครับ ช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ต้องฟัง Cpt Mcmilan ครับ เราจะต้องค่อยๆ แทรกซึมเข้าไปในพื้นที่ของศัตรูต้องลอบเก็บศัตรู บางครั้งต้องเลี่ยงครับ พยายามฟัง Mc milan ไว้ครับว่าเค้าให้ทำไร ถ้าเค้าพูดว่า Your Call แสดงว่าเราเลือกได้ว่าจะยิงหรือไม่ยิง ครับ ฉากช่วงนี้มันได้อารมณ์มากมาย

Comment

เป็นด่านที่ Perfect สุดๆแล้วคับ

พยายามอย่ารีบร้อน ค่อยไปเรื่อยๆ ตามทางของมัน

เด๋วมันจะมียากกว่านี้อีกนะ ตอนท้ายๆหนะ ^^

Comment

ใช้ครับด่านที่เข้าไปทำลายธีปนาวุธ ติดมาเป็นเดือนแล้ว

Comment

สุด ๆ แล้วครับ ด่านสุด คลาสสิค ตอนแรกทำเท่ห์ ตอนหลังลำบากเรา -*-

Comment

ตอนไหนหรอ หลบในทุ่งหรอ ต้องคอยดูด้วยว่าทหารมันเดินเหยียบทางที่เรานอนหรือป่าว ค่อยๆ เคลี่อนนะ

ตอนสุดท้ายลำบากหน่อย เอาระเบิดวางไปเยอะๆ

Comment

ด่านที่เราเป็น sniper ป่าวครับ ทำตามที่มันบอกครับ แล้วคอยหลบไปเรื่อยๆ

ผมชอบด่านนี้มากเลย

Comment

ด่านสไน เป็นอะไรที่ยากสุดๆแล้วครับ ถ้าเล่นแบบ mode ยากสุด อ่ะนะ

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ตามนั้น ฮิๆ
                  ผมใช้ M21 + G3 อ่า

แร้วท่านอื่นใช้อารายกันงับ

Comment

ผมชอบฉากนี้มากที่สุดเลยครับ
                    ตื่นเต้นดี ต้องแอบ ให้เนียน
                    ทำตามที่หัวหน้าบอกครับ

Comment

แต่ทำไม่เพื่อนเราโดนยิงแล้วมันไม่ยอมตายอะ

Comment

มัน HP 9999 ครับ ทั้งหมู่ยกเว้นตัว เรา- - มันเลยไม่ตาย

Comment

นอนหมอบอยู่นิ่งๆพวกเดินผ่านไปเฉยเลย
                          รถถังวิ่งสะเทือนทั้งจอเลยดีไม่โดนรถถังวิ่งทับเอา

Comment

ผมก็ชอบนะด่านนี้ เล่นได้อารมณ์ดีมาก ยิงคนอื่นอย่างเท่ห์เลย ไปๆมาๆ โดนหมากัดตายซะงั้น.......555

Comment

ชอบฉากนี้มากครับ คลาสสิค ได้อารมณ์มากๆ

พอเล่นผ่านฉากนี้ได้ ผมนั่งอึ้งอยู่พักหนึ่งเลย

สุดยอดจริงๆ

Comment

Working...
                              X