Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP รุ่นไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP รุ่นไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

พี่ๆแนะนำรุ่นไหนดีครับในตอนนี้ผมกำลังจะซื้อ VGA (AGP)ใหม่ครับเอาไว้เล่นเกมโดยเฉพาะครับ
    เมนบอร์ดเป้นรุ้นเก่าครับ P4 2.6 เอาไว้มีตังค่อยประกอบเครื่องใหม่
    รุ่นไหนดีและคุ้มค่าและสามารถหาซื้อได้ในตอนนี้ครับ
    รบกวนขอระดับราคาด้วยนะครับพี่ๆผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องคอมครับ
    พี่มีร้านแนะนำไหมครับ IT SQUARE เซียรรังสิตครับ
    งบประมาณไม่เกิน 3000 +ได้ไม่เกิน500 บาทครับ
    mainboard usea a mpga478-pin socket
    1.5V AGP with 4X SBA/data tranfers and 2x/4x fast write protocol
    Intel 845PE(MCH) and 82801DB (ICH4)
    Last edited by hotboy; 9 Aug 2008, 16:44:41.

ของบด้วยครับ

Comment

7600GT น่าจะโอเคครับ

Comment

3850
        แรง

Comment

อยู่ IT CITY เซียร์ รังสิต ใช่มั๊ยครับ
          แนะนำครับ ร้าน M&D ชั้น 3 ครับ

มี 3650 AGP 512Mb DDR3
          รู้สึกจะ 3000 กว่าบาท

Comment

HIS3850 ครับแต่ว่างบท่านจขกท.เท่าไหร่เหรอครับ

Comment

พี่ๆมีรุ่นไหนแนะนำอีกไหมครับ

Comment

AGP 4X เองอะ

ลองหา 7300GT มาใช้ไปก่อนละกันครับ

ลงทุนไม่ค่อยมาก เด่วก็เปลี่ยนเครื่องใหม่แล้วซื้อแพงๆ ไม่คุ้มเอานะ

Comment

Working...
                X