Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับการต่อ Raid บน MAXIMUS II FORMULA ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับการต่อ Raid บน MAXIMUS II FORMULA ครับ

อยากถามเกี่ยวกับการต่อ Raid บน MAXIMUS II FORMULA ครับ คือว่ามันมีที่เป็นพอต สีฟ้ากับสีดำครับ ไม่ทราบว่า Raid ที่อันไหนจะดีกว่ากันครับ

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

Comment

ลองดูแล้วครับ แบบ Siligon image แบบ superspeed เหมือนจะช้ากว่าครับ

Comment

ของแพง+แรง คงหาคนรู้ยากครับ ฮ่า ๆ ๆ

เพราะไม่มีตังซื้อมาใช้อ่างับ

Comment

Working...
        X