Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม E7200 ถ้าผมจะซื้อ วีค Q815หรือ Q746 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม E7200 ถ้าผมจะซื้อ วีค Q815หรือ Q746 ดีครับ

รบกวนถามนิดส์นิง E7200 ถ้าผมซื้อ

วีค Q815XXXX ดีไหมครับ อยากลองลากดูบ้าง (ตัวนี้มือ 1)

หรือซื้อวีค Q746XXXX ดีอันไหนน่าสนใจกว่าครับ (ตัวนี้มือ 2) ต่างกัน 100 บาท

พอดีจะซื้อแล้วมีอยู่สองวีคนี้ครับ ช่วยตัดสินใจที
    ผมเพิ่งเริ่มศึกษา ช่วยชีแนะด้วย ไม่เคยโอเวอร์คล๊อคเลย

จะลองกับตัวนี้แหละ และแนะนำเมนบอร์ดที่แหมาะกับ E7200 ด้วยครับ

ด่วนเลยจะซื้อแล้วครับ ขอบคุณเพื่อนในนี้ด้วยครับ อิอิ

รบกวนตอบทีครับ ใครที่พอรู้ตอบหน่อยคิดไม่ออกสักที

ตัวใหม่ประกัน Dcom ตัวเก่าประกัน Avide

Comment

อีกทีครับ ขอคำชี้แนะด้วย ค๊าบบ

Comment

ดันไป ไม่รู้

Comment

Q746

Comment

ประกันเทพ dcom อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ ผมตัดใจได้และ เล่นของเก่า อิอิ Q815
              เห็นของใหม่ไม่ได้ แต่ดีคอม ต่างกัน 100 เดียวเอง >.<

Q746 นะครับ ขออีกเสียง อิอิ
              Last edited by adtong; 8 Aug 2008, 11:42:51.

Comment

อัพๆ

Comment

ไม่รู้คับ
                  แต่ของผม Q807 ผลงานตามลายเซ็นต์ ไฟ1.4 24/7

Comment

Q807 นี้วีคเทพเลยคับ ถามลุง matoom ได้

บอร์ดผมแนะนำ พวกตระกูล P45 คับ จะ A หรือ G หรือ M ก็ดีหมด

Comment

ผมตกลงปรงใจกับ Q815 ครับ พรุ่งนี้ว่าจะไปดู เห็นคนขายบอกถึง 4GHz สบายๆ
                      เพื่อนๆ ว่าไงครับ ดีไหม มือ 1 ด้วย

Comment

ราคาเท่าไรหรอคับ 4.0 ใช้ไฟเท่าไร ถ้าเกิน 1.45 นี้ก็ไม่น่าคบแล้วคับ

Comment

ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ครับ 1.45 มันไม่ดีหรือกินไฟมากไปเท่านั้นอะครับ งง

Originally posted by MXdeFunk View Post
                          ราคาเท่าไรหรอคับ 4.0 ใช้ไฟเท่าไร ถ้าเกิน 1.45 นี้ก็ไม่น่าคบแล้วคับ

Comment

มันมากเกิน มันจะร้อนคับ

Comment

4.1 ผมจ่าย Vcore 1.30 ครับแต่รันไมผ่านตัวเดียวคือ arthos จะรันผ่านต้องอัดไฟไปอีก 1.35 ถึงรันไหว เหอๆ แค่นี้ก็ร้อนเข้าไป 60-65 แล้วครับหึหึ

Comment

Working...
                              X