Announcement

Collapse
No announcement yet.

bitcomet ตัวไหนดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bitcomet ตัวไหนดีที่สุด

ผมจะลง bitcomet แต่ไม่รู้จะลงตัวไหนดี เพราะเวปบิทบางเวปไม่รองรับตัวใหม่
    และขอแหล่งที่ผมจะโหลด bitcomet ตัวนั้นมาลงเรื่องด้วยครับ ขอบคุณครับ

ใช้ Utorrent ดีก่ามะ ปัญหาน้อยดี

Comment

ผมใช้ 1.0 แล้วก็ Utorrent 1.6
      แต่ส่วนใหญ่เค้านิยม 0.7

Comment

ผมใช้ FLASHGET 196 ครับดีมากมาย

Comment

.70

Comment

Bitcomet มันก็มีแต่ Bitcomet นิ
            555+
            ถ้า Bit torrent ล่ะผมใช้ Utorrent ครับ
            ดูดแรงมาก จนปล่อยไม่ทัน อิอิ

Comment

Bit comment1.7 อีกคนครับ

Comment

คำว่าดีสุดคงจะไม่มี มีแต่ที่จะเลือก ผมส่วน Utorrent

Comment

ใช้ utorrent อยู่ ส่วน tracker ก็ใช้ อยู่ web เดียว

Comment

utorrent 1.7.7 ครับ ปุ่มน้อยดีไม่งง

Comment

ถ้าโคเมทก็ 0.70 นั่นแหล่ะครับชัวร์ที่สุด
                      ส่วนมิวทอเร้นท์ ทุกตัวใช้ได้หมด ยกเว้นพวกเบต้ายังมีเพี้ยนๆอยู่
                      แต่ถ้าเป็นโคจะนิยมมิวทอเร้นท์ 1.6.1

โดยส่วนตัวชอบมิวทอเร้นท์ ^ ^

Comment

แล้วมีใครเคยใช้ Bit Comet แล้วเป็นแบบนี้บ้างครับ
                        จำกัด Bandwidth การโหลดและอัพโหลด แล้วก็เปิดโหลดไว้ แต่ระหว่างนั้นเปิด IE ขึ้นมาเพื่อที่จะเปิดเว็บ แต่มันก็เปิดไม่ได้ เหมือนกับว่าเนตไม่วิ่ง ต้องปิดเจ้า Bit Comet ก่อนถึงเข้าได้ปกติ

Comment

อย่างท่านบนๆ ว่านั่นแหละครับ ถ้า บิทโคเม็ทก็ 0.70 ถ้า มิวทอร์เร้นก็ 1.6.1

ของผมก็ มิวทอร์เร้น ครับผม

Comment

Working...
                          X