Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเกมROถึงใช้ CPU 2coreเลยอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหเดียวนี้มันโหดขนานนี้เลยหรอ เมื่อก่อนสัก3-4ปี ยังเล่นสบายๆอยู่เลยขนานเปิด2จอ

Comment

เหอะๆๆๆ RO หรือ Assasin ceed นี้ น่าจะเป็นที่โปรแกรมที่มันรันน่าจะเยอะเกินไป

Comment

ออ คือ ว่า มัน ลง Hshild กัน บอท อะครับ

มันเลยรันเยอะไม่งั้นเปิดได้เปง 10 ก้ไม่เเลค หรอก * - -

เปงเหมือนกันทุกเครื่องเเหละครับหิหิ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
          Ragnarokนี่แหละครับ

สมัยก่อนใช้K6-IIยังเล่นได้เลยครับ

เหอๆ

เกมเกือบ10ปีแล้ว มันไม่น่ากินซีพียูมากแบบนี้นะ

เรื่องไวรัสไม่มีแน่ครับ เพิ่งลงวินใหม่ แล้วเปิดแสกนไวรัสตลอด เหอๆ

ผมเคยเอาเครื่องปู่ของทวดของทวดของปู่อีกที (มันเก่าหน่ะครับ) K6-II 350MHz รันเข้า RO

เข้าได้ครับ แต่เดินไม่ได้ เม้าไม่ขยับเลย ขยับก็ช้ามากกกกก แลคสุดยอดครับ ซักพักค้างซะงั้นน - -

cpu ไม่ต้องพูดถึงครับ 100% ตั้งแต่คลิ๊กไอคอน RO ตลอดงาน -*-

แต่เครื่องท่านใช้ซีพียูสองคอร์ 50-60% ผมว่าปกตินะ

Comment

มันเป็นกับไอ้โปรแกรม anti-bot ครับ

Comment

- - มิน่าละผมไม่เป็นเพราะผมเล่นเถื่อนอยู่ -...-

Comment

Originally posted by Tom_kub View Post
                หรือเกม RO จะเปนคนละตัวที่ผมเข้าใจ Ragnarok online อะป่าวอะ

Comment

ใช้ 2 คอร์ เหมือนกันคับ คอร์ละ ประมาณ 50 % เลย

Comment

รายงานสด

เล่นไอดีเดียว
                    กับเล่น 3 ไอดี
                    Last edited by ton_tpd; 5 Jun 2010, 16:23:53.

Comment

ของผม Phenom ยังขึ้น 25%เลยท่านทั้งที่เล่น BF2 ขึ้นเเค่ 14 % เหอๆ

Comment

เหมือน มันกิน CPU เพื่อไว้หรือกันการเปิด 2 จอ นะผมว่า

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                          เหมือน มันกิน CPU เพื่อไว้หรือกันการเปิด 2 จอ นะผมว่า
                          ผมก็ว่างั้นเเหละ

Comment

เป็นเหมือนกัน สงสัยเพราะตัวกันบอทจิงแหะ
                            ในรูปผมเปิด x mode cpu ไป 60-70 แล้ว

Comment

เกมroถ้าไม่full screenมันจะกินcpuอะครับ[หรือคุนเปิดบอทมูก้า]

Comment

Working...
                              X