Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างEACAN A500L กะ xforce5 เลือกอันไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างEACAN A500L กะ xforce5 เลือกอันไหนดี

คือสื่บเนื่องจาก กระทู้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=256678
    เลยอยากรู้ว่าจะเอาตัวใหนดี (งบมี ไม่เกิน 3000 เอาตัวเดียวไว้ดูหนังกะฟังเพลง)

ส่วนตัวผม เลือก A500L เบสแน่น เหมาะกับ แนวร๊อค
    ส่วน A600II เบสนุ่มกว่าตัวแรก กลาง ดีกว่าตัวแรก
    x3 เบสแน่นกว่า A600II หน่อย ยังถือว่านุ่มอยู่ แต่กลางใสกว่า 2 ตัวแรก

Comment

มันคนละราคากันเลยนะครับ แต่ถ้างบถึงแล้ว xforce 5 ไปเลยครับ รับรองประทับใจรองรับ ทั้งฟังเพลง และดูหนัง

Comment

ต่างกันประมาณ 400 ถามที่ bigit มาราคา xforce 5 = 2640ค่าาาา

Comment

xf 5 ครับ

Comment

โทรไปถามมาของยังไม่มีต้องรออีก 2-3 วัน เซ็งเป็ด

Comment

มาพันทิพย์มีขายหลายร้านนะคับ จะได้ลองฟังด้วย

Comment

พันธุ์ทิพย์ ขาย xf5 ราคาประมาณเท่าไหร่กัน แล้วมีร้านไหนแนะนำมั่งป่าวคัีบ

Comment

Originally posted by JPS View Post
                  พันธุ์ทิพย์ ขาย xf5 ราคาประมาณเท่าไหร่กัน แล้วมีร้านไหนแนะนำมั่งป่าวคัีบ

ผมไปซื้อร้าน PC professinal ชั้น 4 ครับ วันนั้นผมถาม 3100.- ครับ ประมาณ อาทิตย์กว่า ลองต่อรองดูครับ ร้านเล็กๆครับ แต่เจ้า เป็นกันเองมาก ให้เทสจน พอใจครับ

Comment

Originally posted by FungFung View Post
                    ต่างกันประมาณ 400 ถามที่ bigit มาราคา xforce 5 = 2640ค่าาาา

ต่างกัน 400 ยังไงอ่ะครับ A500L มันแค่ 1400 กว่า ๆ นี่นา แต่ผมซื้อมา 1500

Comment

คือลอกราคาA500Lมาจากhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=256678
                      ไม่รู้ราคาปัจจุบันเหมือนกัน

Comment

ราคาต่างกันเท่านึงเลย อิๆ

Comment

Xforce 5 อย่างไม่ต้องสงสัย

Comment

Originally posted by เอ๊ะยังไง View Post
                            Xforce 5 อย่างไม่ต้องสงสัย

Comment

xf5 3100

Comment

Working...
                              X