Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการซื้อnotebookของHPช่วยแนะนำหน่อยครับขอไม่เกิน50,000นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการซื้อnotebookของHPช่วยแนะนำหน่อยครับขอไม่เกิน50,000นะครับ

ขอบคุณมากครับ

ใช้งานด้านไหนคับ

Comment

เล่นเกมอะครับ

Comment

ไม่เอาCPUของAMDนะครับต้องการขอintelมากกว่าอะครับ

Comment

คิดผิดคิด ใหม่ได้นะครับพี่น้อง

ลง Vista อย่างเดียวเด้อ ลง XP ก้อได้ แต่ Wireleass กับ Blue Tooth ใช้ไมได้เด้อ อิอิอิอิ

แล้วขอบอกว่าว่า HDD โครตร้อน เจอมาหมดแล้วครับ เป็นช่างซ่อม Notebook อยู่ แนะนำ

Aspire 5930G ดีกว่าครับพี่น้อง

Comment

ถามกว้างแบบนี้แล้วจะเลือกให้ยังไงครับ ??

แน่ใจหรือว่าจะเอา NB ไปเล่นเกม PC
            เตือนไว้ก่อนนะครับว่าไม่คุ้มกับเงินที่เสียไปด้วยซ้ำ

คิดดีแล้วหรือที่เล่น HP ยิ่งเจอเรื่องไม่ดีๆอยู่สำหรับHPในช่วงนี้
            ถูก+เล่นเกมได้+ถึกบึกบึน+ไม่มีปัญหาจุกจิก ที่ราคาต่ำกว่า5หมื่น หาแทบไม่ได้นะครับ

Comment

ไม่แนะนำครับ สำหรับโน๊ตบุ้ต แต่เท่าที่ดูจากการโพสดูต้องการจะสร้างกระแสให้ Hp มากกว่า

Comment

กำผมต้องการซื้อจริงๆนะเข้าใจผิดแล้วครับ

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
                  ไม่แนะนำครับ สำหรับโน๊ตบุ้ต แต่เท่าที่ดูจากการโพสดูต้องการจะสร้างกระแสให้ Hp มากกว่า

ถ้าผมเป็นเจ้าของกระทู้เคืองเลยนะเนี่ย ^^

Comment

ถ้าเคืองผมก็ขอโทษละกัน คือไม่อยากให้ซื้อของไม่คุ้มกับเงิน
                    ถ้าคิดจะเล่นเกม ผมแน่ะนะเอเซอร์ เอซุส ไม่ก็เบนคิว Hp ยิ่งนับวันยิ่งถอยหลังลงคลอง

Comment

คือผมอยากได้เครื่องที่ทนๆอะครับแนะนำมาหน่อยจิครับคือผมเห็นเพื่อนใช้HPแล้วbodyมันดูทนๆดีอะครับเลยอยากได้ของHPต้องการแบบทนๆอะครับ

Comment

ผมต้องการซื้อNotebookแบบซื้อแล้วไม่มีปัญหาจุกจิก+ถึกบึกบึน+ซื้อแล้วคุ้มเงินอะครับ

Comment

ถ้าทน ผมว่าเดลกับฟูจิสึ

Comment

ถ้าจะซื้อมาเล่นเกม ซื้อ desktop สำหรับเล่นเกม 1 เครื่อง + notebook สำหรับเอาไปพิมพ์งานนอกบ้านอีก 1 เครื่อง ราคารวมกันแล้วยังถูกกว่า notebook สำหรับเล่นเกม 1 เครื่องครับ

ถ้าจะเอาจริงๆ อย่าซื้อ notebook ที่ใช้ nvidia 8400M, 8600M ก็แล้วกัน มันจะเสียเร็ว

Comment

ไม่คุ้มแล้วร้อนมากๆด้วยงับ

Comment

Working...
                              X