Announcement

Collapse
No announcement yet.

[WGT]เซียนเกมส์ในห้องนี้ ใครจะไปงาน WGT บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [WGT]เซียนเกมส์ในห้องนี้ ใครจะไปงาน WGT บ้าง

ใครสามารถฟอร์มทีมได้ทัน สมัครได้ที่หน้างานเลยนะครับ จะมีจัดแข่งเกมส์

Need For Speed : Pro Street
    Warcraft III : Frozen Thron
    Counter Strike Source

ใครเซียนเกมส์ไหน ตันสินใจสมัครได้ที่หน้างานกันเลยครับ

งานเริ่มจัดตั้งแต่เวลา 12.00 น. วันที่ 9 สิงหาคม

เป็นต้นไป สถานที่ ใต้โรงภาพยนตร์ ลิโด้ ครับผม

สนใจเข้าไปอ่านรายละเอียดกันได้ที่นี่นะครับ

ขอบคุณครับสำหรับกิจกรรมดีดีให้ร่วมสนุกกัน

http://th.worldgamemaster.org

ใครจะไปยกมือขึ้น

งานจะจัดในวันพรุ่งนี้ที่โรงภาพยนตร์ลิโด้ งานเริ่มเวลา 12.00 น. เป็นต้นไป

เตรียมพบกับ ทีมงาน OCZ ได้ที่นั่น เชิญพบปะเพื่อน ๆ พี่น้องได้ในบริเวณงาน

และอีกเช่นเคย ตอนเย็นอาจจะมีพูดคุย พบปะ มีตติ้งย่อยอาจจะเป็นที่ร้านปลาทองหมูกะทะ

สี่แยกราชเทวี ใครว่างอยากเจอเพื่อน ๆ และตื่นตาตื่นใจไปกับการจัดแข่งเกมส์สุดยิ่งใหญ่

ลุ้นกันสุดมันส์ เชิญ ๆ ๆ ครับ พี่น้อง ^_^

ไปกันเยอะ ๆ มีแต่พี่น้องชาว OCZ ทั้งนั้น ไปพันธ์ทิพย์ก็แวะไปกันได้

ใครสนใจจะกินหมูกะทะ พูดคุยร่วมกัน ติดต่อมาที่ผมได้ 0814142357

^_^

Comment

ไม่รู้จะแข่งเกม อะไรเลย โปรสตรีทก็ไม่มัน ด่าน 1 ยังไม่ผ่านเลย

Comment

Originally posted by sakuraba View Post
        ไม่รู้จะแข่งเกม อะไรเลย โปรสตรีทก็ไม่มัน ด่าน 1 ยังไม่ผ่านเลย
        ครับผม เกมส์อาจจะมีน้อย แต่เชื่อว่าสมาชิกเซียนเกมส์ในนี้ คงมีเซียนเกมส์ที่กล่าวกันมาบ้าง ^_^

Comment

ดัน ดั๊น ดัน

Comment

น่าจะจัดแข่ง GTA4 ของเครื่อง PS3 หรือ XBOX360 ถ้ามีผมลงแข่งเลย

Comment

Originally posted by shoompon View Post
              น่าจะจัดแข่ง GTA4 ของเครื่อง PS3 หรือ XBOX360 ถ้ามีผมลงแข่งเลย
              โดนจับกันพอดี >. <

Comment

ใครจะไปยกมือขึ้นนะครับ

ใครไม่ผ่านด่านเกมส์ด่านอะไร ชอบเกมส์อะไร

เข้าไปคุยตัวเป็น ๆ ตอนมีตติ้งเลยครับ

แวะกินหมูกะทะ ราชเทวี พบปะเพื่อนใหม่

เชิญ ลงชื่อได้เล๊ยยย

Comment

อ่านแล้วไม่ไปขอให้....

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
                    อ่านแล้วไม่ไปขอให้....
                    ให้คิดเอาเองหรอ ขอให้รวยหญิงติดตรึม

Comment

แหะ ๆ ^_^

Comment

ขอเสียง gamer หน่อย

Comment

ผมคนนึงไป แต่เจอกันที่หาดใหญ่นะครับ
                          wc3!

Comment

คาดว่าตอนเย็นจะเป็น

Cocowalk

แล้วเจอกันพี่น้อง!!

Comment

Working...
                            X