Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย xbox รับเกมส์ ไรมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย xbox รับเกมส์ ไรมั่งครับ

จอย xbox 360 รองรับเกมส์ ไรมั่งครับ แล้ว call of duty 4 รองรับไหมครีบเซตอย่างไร ของผมมันไม่ได้อ่ะ ใช้เล่นแต่ crysis อย่างเดียว -*-

อ่านปักหมุดข้างบนเลยครับ

Comment

รองรับบานเลยคับ แต่เกมส์พวก Cod4 ถึงใช้จอยเล่นได้ถ้าคีย์บอร์ดไม่พังไม่มีทางใช้แน่นอน
      คีย์+เมาส์มัน360 นะคับท่านเล่นมันส์กว่ากันเยอะ

Comment

ผมว่า Cod4 ใช้คีย์บอร์ด+เมาส์ เล่นมันกว่านะ

Comment

ขอบคุณครับ แฮะๆ

Comment

COD4มันไม่รองรับการใช้จอยอยู่แล้วนะครับ ท่านจะเอาอะไรต่อ มันก็มองไม่เห็น เล่นไม่ได้ครับ
            Xbox360เป็นจอย Xinput เล่นเกมใหม่ๆได้แน่ และรวมไปถึงเกมที่เอาจอยปกติเล่นไม่ได้เช่น Bioshock, Crysis, Gears of War, Juiced2 เกมเก่าๆก็เล่นได้ เพียงแค่มันจะไม่สั่นเท่านั้นเอง

Comment

ขอบคุณสำหรับขอมูล ครับ

Comment

Devil may cry4,Assassin's Creedคับ ผมอยากได้จอยXboxมากแต่ราคาแพงไป ผมเลยต้องใช้จอยจีนแดง

Comment

Working...
                X