Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใดรพอจะรู้ร้านขายการ์ดจอออนไลน์ที่ Australia perth

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใดรพอจะรู้ร้านขายการ์ดจอออนไลน์ที่ Australia perth

ใดรพอจะรู้ร้านขายการ์ดจอออนไลน์ที่ Australia perth คือจะชื้ 4870

จะไป Australia perth

Comment

จะย้ายไปอยุออสเตรเลียหรอครับ

แล้วทำไมไม่ซื้อที่นี่ล่ะ

Comment

ทำไมอยากไปซื้อที่นั่นละครับ พังมาทำไงส่งไปเคลมที่ AUS จะคุ้มเหรอ

Comment

ผมอยู่ Perth Australia อ่ะครับ เชื่อผมเถอะ ซื้อที่ไทยอ่ะดีแล้วอ่ะครับ ราคาไม่***งกันมาก และ ที่สำคัญมีประกันครับ

และการซื้อ Online มันเป็นทั้ง Australia ส่วนใหญ่จะส่งมาจาก ทาง Sydney กับ Melbourne อ่ะครับ

ถ้าร้านที่ขายที่นี่ก็มีอยู่ 2-3 ร้านอ่ะครับ ถ้ายังไงหลังไมค์มามาถามก็ได้ครับ

แต่จริงๆเชียร์ให้กำเงิน แล้วไปพันทิพครับ ร้านไหนแล้วแต่ใจต้องการเลยครับ

ตัวผมเองอยู่ที่นี่ยังซื้อของจากเมืองไทยทุกทีที่กลับไปเลยครับ อิอิ

Comment

จ้าจ้า..................................

Comment

Working...
            X