Announcement

Collapse
No announcement yet.

3650 กับ 3850 ดูหนังต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3650 กับ 3850 ดูหนังต่างกันมากมั้ยครับ

เปรียบมวยค่ายเดียวกัน คงไม่มีปัญหานะครับ

อยากทราบแค่เรื่องดูหนังอย่างเดียวเลยครับ

ว่ามันแสดงผลต่างกันมากมั้ย แบบว่าสังเกตุด้วยตาคนธรรมดา (ไม่ต้องตาเทวดา)

มันจะรู้สึกได้เลยมั้ยครับ

ไม่ต่างแน่นอน

Comment

ไม่ต่าง

Comment

เคยใช้ 3650 ตอนนี้เปลี่ยนเป็น 3850
        ภาพที่ได้ต่างกันนะครับ 3850 ภาพที่ได้สี่อิ่มกว่า ภาพเคลื่อนไหวเนียนกว่า
        ผมต่อกับ Project + Screen 80"
        ถ้าใช้จอเล็กพวกจอ LCD ทั่วภาพไม่น่าต่างกันมาก ที่จริงผมอยากเปลี่ยนไปใช้ 4850 แต่ยังเสียดาย 3850

Comment

ไม่น่าจะต่างคับถ้าจอไม่ใหญ่มาก

Comment

แล้วต่างกับ 1650 ของผมไหมครับ 2 ตัวนั้น
            LCD 19w

Comment

Working...
            X