Announcement

Collapse
No announcement yet.

Graphic Ps3 เทียบกะการ์ดจอประมาณรุ่นไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Graphic Ps3 เทียบกะการ์ดจอประมาณรุ่นไหน

Graphic ของ Ps3 เทียบกะการ์ดจอประมาณรุ่นไหนของ PC ครับมีใครทราบไหม

GPU ของ PS3 ใช้ 7800GTX ออกแบบมาสำหรับ console โดยเฉพาะครับ

Comment

cpu ใช้ cell 8หัว ใช้จิง 6หัว 2 หัวลำรอง งับๆ

Comment

7800GTXกะ 7900GTX 2ตัวเนี้ยไม่เเน่ใจ
        เเต่ XBOX ใช้ ATI ทำให้ คายเกมส์ MICROSOFT ภาพสวย
        เกมส์ คอนโซล XBOX360 สวยกว่า PS3 เน้อ วัดกันมาเเละ ไปหาข้อมูลได้ที่
        WWW.MONAVISTA.COM

Comment

ไม่รู้ครับรู้แต่ว่า ps2 บนคอมยังไม่รอดกันเลย

Comment

เป็นแบบบนี่เอง ขอบคุณครับ

Comment

ไม่เป็นไร (เนียนๆ)

Comment

Working...
              X