Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ต่อสายแจ็คลำโพง 5.1 ไม่เป็น พอดีเป็นมือใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ต่อสายแจ็คลำโพง 5.1 ไม่เป็น พอดีเป็นมือใหม่ครับ

ขอบคุณครับ ต่อได้แล้วครับ
    Last edited by maxgatron; 9 Aug 2008, 04:49:43.

ถ้าไม่ออก 5.1 มันต้องไปเซ็ทที่ตัวโปแกรมไม่ช่ายหรอ ลองดูครับ เซ็ทในโปรแกรม X-Fi ดู

Comment

Originally posted by I3K View Post
      ถ้าไม่ออก 5.1 มันต้องไปเซ็ทที่ตัวโปแกรมไม่ช่ายหรอ ลองดูครับ เซ็ทในโปรแกรม X-Fi ดู
      ขอบคุณครับ ผมเซ็ตเป็น 5.1 ทุกโหมดแล้ว แต่เสียงก็ออก 5.1 เบาๆ อยากทราบว่าช่องที่ต่อกับการ์ด X-Fi รุ่นที่ผมใช้นี้ต้องเรียงลำดับหรือป่าว ว่าสายจากลำโพงช่องไหนต้องต่อกับช่องเสียบที่ซาวการ์ดช่องไหนก่อน-หลังครับ

Comment

Working...
      X