Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ..

คอมมันมีเสียงคลิกเมาส์เองอยู่ตลอดเวลาคับ ประมาณ 10 วินาทีแล้วจะดังครั้งนึง อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรคับ
    x2 5200+
    m3a-32 mvp deluxe wifi
    ram 1g*2
    8800gt

เง้อ .... ผีหลอก
    OS มีปัญหาซะแล้วหละมั้ง .. สแกนไวรัส รีแพร์วินโดว์ บลาๆๆๆๆ

Comment

อ้า คอมผีสิงมีเสียงคลิกเมาส์เองได้ด้วย

แก้ผ้าเอาหน้ารอดโดยปิดลำโพงไปก่อนและกันนะครับ

หรือไม่ก็เข้าไปปรับใน Control Panel ไม่ให้มันมีเสียงก่อนครับ แล้วค่อยดู Servic อีกทีว่ามีไวรัสอะป่าวเนี่ย

Comment

เดานะครับ สงสัยจะมีโปรแกรมบางตัว หรือพวกสปายแวร์ กำลังโหลดอะไรบางอย่างอยู่นะ

Comment

คอมผมก็เป็นเหมือนกันครับ ลง วินโดวใหม่ ตั้ง 3 ครั้งแหละ

Comment

ใช้แผ่น xp sp3 ori สิครับ

Comment

Working...
            X