Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าผมมี ปัญหาเกี่ยวกับ wireless เล่นเกมไม่ได้ ขอถามนิดนึง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่าผมมี ปัญหาเกี่ยวกับ wireless เล่นเกมไม่ได้ ขอถามนิดนึง ครับ

อย่างที่บอกที่ หัว ข้อ ครับ คือ ผมใช่ไวเลสที่หอพัก ที่ พัก อยู่ ครับ แต่ว่า มัน เข้าเน็ตได้ ปรกติ จะมี ติด ๆ บ้าง เล็กน้อย แต่ มัน เข้า เกม ไม่ได้ เลย เกมอะไร ก้ ไม่ได้ซักกะเกมเดียว แต่ใช้อินเตอรฺ เน็ตได้ปรกติ เข้า เอ็มได้ เวลาเข้าเกม มันจะบอก ว่า ให้ คอนเนก ใหม่ แต่ ก่อน ที่ ผ่าน ๆ มา วันก่อน ยังเล่น ได้ อยู่ แต่มาตอนนี้ เล่น ไม่ได้ แล้ว ครับ งงมาก ๆ ใครรู้วิ๊ แก้ปัญหา ช่วยบอก ผม ด้วย คร้าบบ จะเปนพระคุณ อย่างมาก คับ

สงสัยโดนบล๊อค พอร์ตเรียบร้อยแล้ว ครับ

Comment

เล่นเกมแล้ว ดึงเน็ท จึงโดนเป็นธรรมดาครับ

Comment

Working...
      X