Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยฮับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยฮับ

ตามลายเซ็นต์ TAGAN 500 w พอไหมคือว่างบน้อยอ่ะครับ

เผื่อๆไว้ 700w ดีกว่าครับ สะสมตังค์อีกนิด

Comment

500W พอ แต่มีเสียว

Comment

ปริ่มๆ

Comment

เอ.... HDD ก็ลูกเดียว DVD ก็ตัวเดียว CPU ก้ไม่ได้ OC

ผมว่าพออยู่นะ

spec ผมนี่ ตามลายเซ็นต์เลย ใช้ RAIDMAX 530W วัตต์ไม่แท้ด้วย OC cpu ด้วย ยังไหวแบบ ชิลๆ เลยครับผม

คิดว่า ระดับ TAGAN 500W แล้วสบายๆครับ

Comment

ใช่จ๊ะน้องก้อย น้องก้อยว่าไงพี่ว่าตาม -.-" (<< ไอ้นี่เป็นเอามาก เหอๆ)

ถ้าอัตราส่วนต่างเพิ่มจาก500w ไปมากกว่านั้นไม่กี่บาทก็ตามสบายครับ จะเผื่ออนาคต(ของit ซึ่งไม่แน่ไม่นอน) ก็ตามใจ ส่วนถ้าใช้ในเสปคปัจจุบัน เหลือๆครับ

Comment

พอ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยให้คำแนะนำครับผมจะซื้อวันนี้ครับก็เลยไม่แน่ใจงบน้อยด้วยครับ

Comment

ใครใช้ TAGAN TG500-U38 (Type B) Power Supply 500W W/PFC มีรูปไหมครับกรุณาส่งให้ดูหน่อย

Comment

Working...
                  X