Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอไดรเวอร์ ทีครับเซ็งมักๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอไดรเวอร์ ทีครับเซ็งมักๆ

มาดูทีครับไอ้นี่

มันเป็นงี้เเล้วเสียงไม่ออกอะครับ

Audio Device on high Definition Audio Bus

ลง SP3 เเล้วมะมีให้อาครับ

ขอบคุณครับ อิอิ

ไม่เห็นมีรูป >_<"

Comment

ม่ายมีทำมะเปง - -

Comment

ใช้ VGA ATI ใช่ใหม

Comment

http://drivers.softpedia.com/get/SOU...on-Audio.shtml

Comment

ผม ลง SP3 ของ พี่SKZ อะครับ

เข้าเกมส์ Luna เเล้วเสียเลย - - เซ็งมัก
            เกมส์ SA มันหาว่าไช้โปรโกง

เข้า RAINBOWSIX มันค้างที่ Loading มัน ไม่ไปไหนเลย - -ทำงายดี หิหิ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
              ผม ลง SP3 ของ พี่SKZ อะครับ

เข้าเกมส์ Luna เเล้วเสียเลย - - เซ็งมัก
              เกมส์ SA มันหาว่าไช้โปรโกง

เข้า RAINBOWSIX มันค้างที่ Loading มัน ไม่ไปไหนเลย - -ทำงายดี หิหิ
              วิธีแก้
              1. format ลงวินโดวส์ใหม่ ( XP Pro )
              2. ทำเหมือนข้อ 1.
              3. ถูกทุกข้อ -..-

Comment

เซ็งๆ ไม่มีวิธีอื่นเหรอ หิหิ

Comment

อ่านนี่หรืยัง?
                  http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=254312

Comment

dowmload latest sound driver.

Comment

ได้นานเเล้วครับ

ตั้งเเต่ มะเช้า หิหิ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                        ได้นานเเล้วครับ

ตั้งเเต่ มะเช้า หิหิ
                        ท่านควรจะสรุปด้วยนะครับว่า แก้ปัญหาด้วยวิธีใด
                        ตอนมีปัญหา ก็มา post ถาม
                        แต่พอแก้ปัญหาได้ กลับไม่ยอมบอก
                        หัดใจกว้าง แชร์ประสบการณ์กันหน่อย
                        เพื่อนๆ ท่านอื่น เผื่อเจอกรณีท่าน จะได้มีแนวทางการแก้ไข

Comment

ออ คือว่า ถ้่ามันขึ้นเเบบผม ให้ไปโหลดไดรเวอร์ audio ใน www.asus.com

อะครับ หุหุ

Comment

Working...
                          X