Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิเคราะห์หน่อยคับ ม่ายแน่ใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิเคราะห์หน่อยคับ ม่ายแน่ใจ

ผมใช้ กิกะไบ 8600 จีที
    cd rom 1
    psu 250 watt cpu core 2 e6300
    hd 1 ตัว mb p5k pro
    เวลาใช้งานปกติม่ายเปรไร แต่เล่นเกม need for speed most wanted เกิดกระตุก
    ค้าง รอนานกว่าจาออก บางทีภาพหายเลย เปนที่ชัพ พลายหรือป่าวคับ
    อดเล่นเกม เลยตอนนี้ ช่วยวิเคราะห์หน่อยคับ ขอบคุณคับ

อาจจะใช้มั่งคับ หรือว่าเป็นที่ driver แล้วเกมอื่นเป็นหรือเปล่าคับ

Comment

เอ้ย ผิดตัว

8800 จีทีคับ เกมเบาๆๆลื่นคับ

Comment

ผมก็เป็นครับแต่ผมใช้ 9600 GT สงสัยเป็นที่ไดวเวอร์อะครับ
        ผมเล่น Crysis ปรับสุดลื่น แต่เล่น Mostwanted กระตุกครับ งง เป็นควายเลย

Comment

เอ้า ไปดูมาละ 8600 จีทีคับโทษที งงเพิ่งเลิกเรียนม่ายมีแว่นด้วย ตาลาย
          ไดร์เวอรืมานมีปัญหาหรอคับ ตอนนี้ผมเดาว่าไฟมันคงม่ายพออะ ม่ายรู้ช่ายป่าว
          รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคับ

Comment

เกมส์อื่นเป็นมั๊ยครับ

Comment

ไฟไม่พอแน่นอนครับ

Comment

Working...
              X