Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทรายเซียน จะเปลี่ยน X-1300/5.1 เป็น X3/2.1 เป็นไงมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทรายเซียน จะเปลี่ยน X-1300/5.1 เป็น X3/2.1 เป็นไงมั่งครับ

ตามหัวเลยอะครับ ก็คืออยากทราบว่า คุ้มไหมครับ ที่จะเอา X-1300/5.1 ไปเป็น X3/2.1 ผมใช้การ์ด CT 4670 อะครับ แจ็คสี เพราะผมดูราคาแล้ว ไม่ต่างกันเท่าไหร่ อยย่างดีคือหลักร้อย ผมเอามาฟังเพลง เล่นเกมส์เป็นส่วนใหญ่อะครับ ดูหนังก็พวก ทั่วไปครับ การ์ดตูน หนัง DVD ทั่วไปอะครับ แล้วก็ตอนนี้ X-1300 ใส่ แบบ 2.1 อยู่ด้วยอะครับ อยากรู้ว่า เสียง จะ้เปลี่ยนไปเยอะไหมอะครับ

ดัน

Comment

ผมว่าหาร์ดเสียงใหม่ดีก่า
      อิอิ

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
        ผมว่าหาร์ดเสียงใหม่ดีก่า
        อิอิ
        อ่า ผมอยากได้ลำโพง ไม่ใช่การ์ดอะครับ มีท่านเทพท่านหนึ่ง แนะนำให้ผมใช้ตัวนี้

Comment

ดัน

Comment

เงียบ

Comment

เพื่อให้ได้คำตอบ

Comment

เพื่อให้ได้คำตอบ

Comment

Working...
                X