Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำให้ My Passport™ Essential ใช้ได้กับ เครื่อง PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำให้ My Passport™ Essential ใช้ได้กับ เครื่อง PC

ทำให้ My Passport™ Essential ใช้ได้กับ เครื่อง PC (vista) ทำอย่างไรหรอค่ะ
    พอเสียบเข้ากับเครื่อง PC แล้วปรากฎข้อความนี้ ค่ะ ผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำหน่อยน่ะค่ะ / ขอบคุณค่ะ
    Attached Files

คงต้องอัพเดทวินโดวส์แล้วล่ะครับผม
    เพราะมันถามหาDriverอ่ะครับ

Comment

เลือกอันบนเลยครับมันจะลงไดร์ฟเวอร์ให้เอง ถ้าตัววินโดวหาไม่เจอก็เข้าเว็บผู้ผลิตแล้วหาไดร์ฟเวอร์ดูครับ

Comment

Working...
      X