Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ จะใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+ จะใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ

ตอนนี้ผมกำลังจะซื้อการ์ดจอใหม่ เห็น 9800GTX+ น่าสนใจดี แต่มันหลายยี่ห้อ ไม่ทราบว่าจะซื้อยื่ห้อไหนดี ที่คุณภาพดีที่สุดอะครับ

ขอบคุณครับ
    เป้
    Last edited by stbc2008; 9 Aug 2008, 19:07:08.

เชียร์ Winfast คับ แต่รอ XFX คับ เอิี๊กๆ

Comment

เห็น EVGA อ่ะน่าเล่นดีครับ winfast ก็โอเค ส่วนตัวผมรอดู XFX มาหรือยังก็ไม่รู้

Comment

GIGABYTE คับ 9800 GTX ราคาอยู่ที่ 10300 เองครับ เจอกันที่ M & D COMPUTER ทุกสาขาครับ

BIRD ADVANCE

Comment

หาาาาา!! 9800 GTX+ นะท่าน 7000 กว่านะครับ

Comment

อะไรก็ได้ขอประกันนานๆ

Comment

Sapphire ครับน่าเล่นดี

ขำ ขำ+เนียน นะ อิ อิ

Comment

วันนี้ไป TK มา เขาบอก EVGA มาวันจันทร์

Comment

Originally posted by Hector View Post
                  วันนี้ไป TK มา เขาบอก EVGA มาวันจันทร์
                  เปิดราคาที่เท่าไหร่ครับ 7300 รึเปล่าว

Comment

โอ้ว ในที่สุด evga ก็มีคนเอามาขายสะที

Comment

Working...
                    X