Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับลูกทีมใน GRID

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับลูกทีมใน GRID

เกี่ยวกับระบบลูกทีมใน GRID อะครับ ไม่ทราบว่ามีใครเคยจ้างคนไหนแบบเจ๋งๆบ้าง ผมจ้าง Pedro Garcia ดูชื่อแล้วขลังดีน่าจะขับเก่ง สกิลเน้นไปทาง Open Wheel(เพราะเราขับ Open Wheel ไม่ได้เรื่อง - -") แต่ไม่นึกว่าพอขับ GT แล้วพี่แกแหกโค้งทุกสนาม เยี่ยมจริง อยากให้เพื่อนๆลองโชว์ลูกทีมของตัวเองหน่อยครับ ว่าเยี่ยมแค่ไหน ของผมได้อย่างที่เห็นนี่แหละ - -"
    Attached Files

ของผมเป็นอิตารี่อะครับจำชื่อไม่ได้ อันเดรีย ฟาบิโอ อาไรซักอย่างเนี้ยหละ GT สุดยอกมากเลย จี้ตูดผมมาเลย

Comment

อันนี้จ้างใหม่เมื่อตะกี้ ผมเกือบแซงเขาไม่ได้แฮะ คนนี้แพงหน่อย 2.3ล้าน น่าจะตกร่องปล่องชิ้นกะคนนี้ละ อันนี้ Open Wheel นะครับ ยังไม่ได้พาไปแข่ง GT แต่ก็คงเวิร์คกว่าคนก่อน
      Attached Files

Comment

Working...
      X