Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4870 ควรเตรียมตัวไงดี ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4870 ควรเตรียมตัวไงดี ช่วยหน่อย

กำลังจาได้ละ พรุ่งนี

อยากรู้ปัญหาของมัน แล้วก็ ไดร์เวอร์ของมานควรใช้ตัวไหน ในแผ่นหรือ ตัวล่าสุด 8.7 ช่ายปะ หรืออะไร ผมเพ่งย้ายค่ายอ่าครับ ช่วยส่งเคราะห์หน่อยนะ

ของ Power color ดีไหมคับ กลัวมากมาย คิดมากโคตร

กำลังจิตตก เจอกระทู้ปัญหา ซี่รี่นี้บ่อยจัง เลย เครียดนัก ยังไงช่วยทีคับ

ขอบคุณมากมาย
    Last edited by aloneindead; 9 Aug 2008, 21:33:56.

ของผมใช้ของ power color อยู่ครับ ใช้ไดร์เวอร์ที่มากับแผ่นนั่นแหละครับ ไม่เห็นจะมีปัญหาเลยนะครับ

มีปัญหาอย่างเดียวของแถมไมมันน้อยจางฟระ

Comment

ดัน ช่วยที

Comment

เตรียมแผ่นเกมไว้เยอะๆ

Comment

เตรียมจ่ายค่าไฟแพงขึ้น ครับ

Comment

เตรียมเงินครับ...

Comment

1.เตรียมเงิน
              2.เตรียมเกมไว้เล่น
              3.เตรียมใจปรับสุดหมดแบบไม่ยั้ง
              4.เตรียมโดนคนบ่นเพราะท่านเล่นเกมอย่างเมามัน (ยกเว้นอยู่คนเดียว)
              5.เตรียมเคลม (ล้อเล่นครับ)

ไดรเวอ์ผมว่าลงใหม่สุดก็โดเคละครับ โหลดได้ที่หน้าเว็บ ATI เลย
              http://ati.amd.com/support/driver.html

ผมว่า ส่วนปัญหาไดรเวอร์เนี่ย ถ้าไม่ทำไรแปลกๆลงเดิมๆเล่นเดิมๆ คงไม่มีปัญหาอะครับ

Comment

เตรียมโรงไฟฟ้า ไว้ด้วยนะครับ

Comment

เปลือยเลยครับ

Comment

Originally posted by aloneindead View Post
                    กำลังจาได้ละ พรุ่งนี

อยากรู้ปัญหาของมัน แล้วก็ ไดร์เวอร์ของมานควรใช้ตัวไหน ในแผ่นหรือ ตัวล่าสุด 8.7 ช่ายปะ หรืออะไร ผมเพ่งย้ายค่ายอ่าครับ ช่วยส่งเคราะห์หน่อยนะ

ของ Power color ดีไหมคับ กลัวมากมาย คิดมากโคตร

กำลังจิตตก เจอกระทู้ปัญหา ซี่รี่นี้บ่อยจัง เลย เครียดนัก ยังไงช่วยทีคับ

ขอบคุณมากมาย
                    ท่านจะเอาเคราะห์ไปทำไมครับ เดี๋ยวซวยนะครับ

ปล. ท่านอื่นตอบไปหมดแล้ว ขออนุญาติแซว

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
                      1.เตรียมเงิน
                      2.เตรียมเกมไว้เล่น
                      3.เตรียมใจปรับสุดหมดแบบไม่ยั้ง
                      4.เตรียมโดนคนบ่นเพราะท่านเล่นเกมอย่างเมามัน (ยกเว้นอยู่คนเดียว)
                      5.เตรียมเคลม (ล้อเล่นครับ)
                      อ้าวววว ปากแบบนี้ มีเชือดทิ้ง

Comment

ไม่รู้จะช่วยยังไงเหมือนกัน

Comment

เตรียมลื่นหัวแตก..อิอิ

Comment

ใช้ PowerColor 4870 เหมือนกันครับ

เจอปัญหาใหญ่ คือ

เวลาไม่พอเล่นเกมน่ะ จิตใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว อยากเล่นๆๆๆๆๆๆ ประมาณนั้น

Comment

อยาก จิตตกยังงี้มั่งจัง

ตอนนี้ไม่ได้คิดอะไร เพราะไม่มีปัญญาจะซื้อไรมาใช้อยู่แล้ว

หุๆๆ

Comment

Working...
                              X