Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ12"หรือต่ำกว่า ใช้งานทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ต งบ ไม่เกิน 40000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Shattered_Skies View Post
    ผมชอบ..............คุณ
    ชอบอะไรหว้า ?

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
      ไม่ทราบว่าท่านเที่ยวกะฉ่อนบ้างปะคับ???
      ไงก็มาทักทายหาผมได้คับเดี๋ยวแนะนำผู้ญน่ารักให้5555

ส่วนที่ท่านถามเครื่องท่านและผมไม่ตอบผมขอโทาอีกครั้งนะคับผมก็อยากช่วยคับเพราะราคาs41ก็3-4หมื่นไม่ใช่ถูกกว่าจะได้มา แต่ผมมไ่รู้จะช่วยไงอะคับนอกจากให้คุยกับศูนย์ ผมจนปัญญาจริง

แต่เรื่องกาดจอผมกะว่าต้นเดือนหน้าจะปิ้นหลักฐานไปคุยกับศูนย์เบนคิวที่สะพานควายซักหน่อย

เพราะเมื่อวานไปฟอจูนไปเป็นเพื่อนซื้อต่อประกัน ก็คุยเรื่องกาดจอ(ของเพื่อน8400)
      ช่างไม่รู้เรื่องไรเลย บอกไม่เคยได้ยิน แถม่เชื่อผมด้วย ผมละงงเลย ผมไม่ได้ปิ้นมาจะอ้างก็ไม่ได้

บอกให้ผมไปติดต่อผู้ผลิตกาดจอให้รับผิดชอบกันเองT_T
      กะฉอน <<< ชื่อนี้ดังดีแท้ 5555555555

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
        กะฉอน <<< ชื่อนี้ดังดีแท้ 5555555555
        แน่นอนมันออกจะเป้นสถานที่แบบ...........

Comment

กทม. ฝนตกแล้ว เย็นสบายดีจังแฮะ

Comment

แหม ความคิดไม่ตรงกัน นี้ก่อสงครามได้เลยนะเนี้ย

ชอบ ไม่ชอบอะไรก้บอกไปตรงๆครับ ไม่งั้นมันจะเสแสร้งไปนิดนึง

Comment

DELL XPS อ่ะ สวยดี

Comment

ใจเย็นโยม........

Comment

เอ่อ ผมว่า Benq มันค่อนข้างคุ้มค่าแล้วนะครับ

หายนะมันคือพวกชิพซีรีย์nivdia ตระกูล 8xxx ที่เอาไปสวมร่างเพิ่มเป็น9300 9500 แล้ว ทำให้เจ๊งไล่ตั้งแต่HP ยันBenQ

ยี่ห้อต่อไปจะเป็นตัวไหนไม่รู้

ส่วนตัวงบขนาดนี้ ส่วนใหญ่เป็นออนบอร์ดซะมากกว่าจะหาแรงกว่าx31 คงยาก

Comment

ดูจากราคา one by one ผมว่า BenQ กินขาดโดยเฉพาะช่วงวันแม่ แม่ม..ลดซะ...

ผมใช้ S41 แต่ไม่แนะนำเพื่อนให้ใช้ BenQ นะครับ เพราะตอนนี้ผมว่า Dell Lanovo น่าสนใจที่สุดสำหรับคนไม่เล่นเกมหนัก ๆ ส่วนคนเล่นเกมแน่นอน BenQ ( แล้วท่านจะโดนเพื่อนด่าว่าซื้อโน๊ตบุคมาเล่นเกม )

Comment

เลือกไม่ถูกแล้วคับ เค้าบอกว่า การ์ดมีปัญหา ไม่รู้จะซื้ออะไรแล้วเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

อย่างอื่น ไม่รู้

รู้แต่เสียสถาบัน ..

เอามาอวดอ้างเล่นๆ ได้ยังครับ
                        เสียชื่อ เสียชื่อ

Comment

Working...
                        X