Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับลากไปต่อไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำตามผม งิงิ... ท่านปรับอ้อโต้หมดทุกอย่างเลยนะครับแล้วเพิ่มแค่ไฟซีพียูอย่างเดียว 1.45 ทดแรม 1:1 ลากบัสไปเรื่อยๆ บอร์ดตัวนี้ไม่ต้องเพิ่มไฟมากครับ บอร์ดเทพอยู่แล้ว

Comment

ลุยเลย

Comment

ลุยๆๆๆๆๆๆๆๆ มีเทพมาแนะผมให้ใช้ไฟ 1.6 ท่านลองดูจิ อิอิ

Comment

ผมลอง FSB 400*6 แรม 1:1 ไฟ 1.525 V บูตไม่เข้าเลยครับ เด๋วจะลอง 1.6 V ลองล่ะไม่ขึ้นครับ สงสัยมันเกิดจากอะไรที่มันไม่ขึ้นครับ T T
          Last edited by zachalich; 13 Aug 2008, 19:17:02.

Comment

Working...
          X