Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ ตระกูล Ati4000 จะออกมาครบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่ ตระกูล Ati4000 จะออกมาครบครับ

อยากได้ Ati4670 ไม่รู้จะเปิดตัวมาราคาเท่าไหร่ อ่ะครับ
    จะมีใครรอรุ่นนี้เหมือนผมบ้างเปล่าเน่อ

ดันปาย

Comment

เห ท่าน เล่นอยู่สวีเดน เหรออยู่ที่ไหนเหรอครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

4870 นี่ ไม่ใช่ ATI 4000 Series หรอครับ อิอิ

Comment

Originally posted by irobot13 View Post
            4870 นี่ ไม่ใช่ ATI 4000 Series หรอครับ อิอิ
            จขกท. ใช้คำว่า "เมื่อไหร่ ตระกูล Ati4000 จะออกมาครบครับ"
            หมายถึง เมื่อไหร่จะมีมาครบทุกซีรี่ย์น่ะ

Comment

ผมว่ามันก็เหมือนเมื่อก่อนตอนที่ HD3870 กับ HD3850 ที่ออกมาก่อนจากนั้นก็ ออก HD3650 ออกมาแต่ประประสิทธิภาพ ต่างจาก HD3850 ค่อนข้างเยอะ เลยจะออกตัว HD3690 บอกว่าเสป็คเหมือน HD3850 แต่ต่างกันแค่ เป็น 128 bit อ่ะ ผมก็รอ แล้วก็รอ เจ้า HD3690 ตอนแรกก็บอกว่าจะมาแล้วขนาดมีรีวิวของต่างประเทศแล้วนะแต่สรุปมันก็ไม่มา

Comment

Working...
              X