Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เกี่ยวกับการ์ดจอที่ใช้เล่น Gear of War

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เกี่ยวกับการ์ดจอที่ใช้เล่น Gear of War

คือเวลาเข้าเกม มันขึ้นแบบนี้(รูปแรก)

ผมก็ไปโหลด NVIDIA forceware 163.44 มา

แล้วพอลงมันก็ลงไม่ได้ (รูปที่สอง)

ผมต้องทำไงครับ

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ
    Attached Files

การ์ดท่านใช่ไรอยู่หละครับ ไม่บอกมาหละครับ

Comment

ขอสเปกเครื่อง ระบบปฎิบัติการ แผ่น..หรือแท้ ด้วยครับ คนข้างหลังจะได้ช่วยตอบคำถามได้ถูกต้องครับ

Comment

55555+ไดรเวอร์ไม่ตรง งะ

Comment

ผมเล่นใน notebook benq s41
          การ์ดจอ Gforce 8600M GS
          winXP
          ตัวเกม โหลดมาครับ

Comment

ติดที่การ์ดจอครับ

Comment

ต้องแก้ไงครับ

Comment

ไปโหลด NVIDIA forceware 163.44 มาลงจิครับ

ป.ล. ลบdriver เก่าก่อนล่ะ

Comment

กะแล้วว่าต้อง NB ใก้ไปโหลดไฟล์Mod INF มาวางทับในโฟลเดอร์แล้วติดตั้งซะ
                  ส่วนDriverของNBแระPCโหลดได้จากลิงค์นี้เลยคับ อย่าลืมโหลดMod INF ตามรูปมาทับด้วยล่ะ

เอาลิงค์ไปจะได้ไม่ต้องนั่งงม
                  driver
                  http://www.laptopvideo2go.com/nvidia...ries/16909.exe
                  Mod inf
                  http://www.laptopvideo2go.com/infs/1...9/nv4_disp.inf

163.44ผมดูใน List แล้วมันไม่มีSupportผมก้เลยเอาตัวนี้มาให้
                  Last edited by amstel; 11 Aug 2008, 12:28:55.

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

NB เล่นไปก้อขัดใจป่าวคับๆ

Comment

ผมใช้ HIS 3650 ICEQ TURBO ตอนเล่นบางทีมีอาการภาพเป็นเส้นริ้วๆอ่ะคับ มันเป็นอะไรเหรอ

Comment

update driver ก็เสร็จแล้วคับ

Comment

Working...
                          X