Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเป็นไรไม่รู้ เล่นเกมส์แล้วค้าง !!!~*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเป็นไรไม่รู้ เล่นเกมส์แล้วค้าง !!!~*

คอมเป็นไรไม่รู้ เล่นเกมส์แล้วค้างครับ

ตอนแรกเป็นแต่เกมส์ Call of duty 4 MP,SP

แล้วผมก็มาเล่น

Tom Clancy's Rainbow Six Vegas 2

คือคอมมันค้างเลยอ่ะครับ หน้าจอค้างหมด

กดไรไม่ไ้ด้

มันเป็นที่อะไรครับ

สาย HDD ไม่แน่นหรือป่าว หรือเป็นที่สาย VGA ไม่แน่น หาคำตอบทีครับ

Spec :

C2D E8400

Ram 2 Gb

VGA XFX 8600 GT Zalman

ป.ล. ลงวินโดว์ใหม่แล้วก็เหมือน
    Last edited by sunfunny; 10 Aug 2008, 11:18:49.

VGA XFX 8600 GT Zalman เปลี่ยนเหอะครับ

Comment

อุณหภูมิเป็นไง

จะว่าไปสาเหตุมันเยอะนะครับ

Comment

Originally posted by interpower View Post
        VGA XFX 8600 GT Zalman เปลี่ยนเหอะครับ
        มีอัคติกับ 86 หรือเปล่าครับ???

เห้นเที่ยวบอกให้ชาวบ้านซื้อ 95 ทั้งๆที่ไม่ได้แรงกว่า 86 เลย แล้วราคาก็ต่างกันมากด้วย???

Comment

แต่ก่อนผมเล่นมา 2 เดือนไม่เคยเป็นเลยนะเพิ่งมาเป็น

Originally posted by irobot13 View Post
          อุณหภูมิเป็นไง

จะว่าไปสาเหตุมันเยอะนะครับ

เพิ่งเปิดคอมครับ ไม่เคยเปิดเป็นวัน
          Last edited by sunfunny; 10 Aug 2008, 11:24:21.

Comment

ของ ใหม่เปล่า ถ้าใหม่ก้เคลม เลย การ์ดจอ หรือไม่ก้ บอร์ด

Comment

Working...
            X