Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ HD 3450 กับ Gf 8600 ตัวไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ HD 3450 กับ Gf 8600 ตัวไหนแรงกว่ากัน

การ์ดจอ HD 3450 กับ Gf 8600 ตัวไหนแรงกว่ากัน

HD 3450 ดูหนังสวยครับเล่นเกมก็กลางๆครับ 8600 ก็เล่นเกมเท่าๆกันครับ

Comment

เล่นเกม 8600 แรงกว่าครับ

Comment

HD3450 ได้ภาพสีสดกว่าครับ และไม่มีปัญหาเรื่อง heat cycle
        แต่มันไม่แรงครับ สู้ 8600 ไม่ได้

Comment

Labtop CPU Intel GPU ATi ถ้าเจอคู่นี้จะประหยัดไฟอย่างแรง

Comment

ผมว่า ATI ของเขาก็ดีในครับ เพียงแต่ ถ้าเล่นเกม 8600 ภาษีดีกว่า แต่คิดว่าคงไม่กินกันขาดครับ ***งกันไม่มาก

แต่สบายใจ ว่ามันไม่มีปัญหา Heat Cycle ยิ่งถ้าเล่นเกมบ่อยๆเนี่ย น่าคิดครับ เพราะมันจะไปตายเอาช่วงประกันหมด เห็นเจอปัญหานี้ตอนประกันหมดหลายคนละ

Comment

Heat Cycle คืออะไรหรอครับผม

Comment

http://www.techxcite.com/content.php...8%8D%E0%B9%88/ นี่ครับ เป็นกันหมด --

Comment

อ่านดูจากสเป็ค HD3450 มันทำ hybrid crossfire ได้กับ 780g เลยอยากเห็นครับว่ามันจะได้ประมาณพอๆกับ desktop มั้ย

Comment

Working...
                  X