Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ครับจะชื้อคอมใหม่อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ครับจะชื้อคอมใหม่อะครับ

ผมจะชื้อคอมใหม่อะครับในงบ20,000บาทอะครับ ผมจะเอามาหัดคล็อกอะครับ
    cpuขอของAMDอะครับ+อันอื่นต้องขอจากข้อความแนะนำครับผมไม่รู้ว่าอันไหนคล็อกดี
    นอกนั้นไม่รู้เลยว่าจะเอาอะไรเพราะไม่รู้ว่าปี07อะจะมีอะไรออกใหม่บางอะครับใครรู้บอก
    **ชอบบอร์ดของASROCKแบบพังก็ไม่เสียดายอะครับ***

มี8800gtx แล้วทำไมใช้ASrock ซะล่ะครับ

Comment

ยังไม่จบ

สงสารเค้า อิอิ

Comment

นั่นดิ 8800XTX ไปไหนแล้วล่ะครับ เอาไปขาย คงได้ทุนเพิ่มอีก 15000 แน่ะ

Comment

เอาน่า ๆ อย่าไปแซวเขาซิครับ

Comment

ไม่ได้แซวอ่ะครับ ที่ถามเพราะงงจริงๆ มีของแรงแล้วไม่อยมใช้ -.-

Comment

เอิ๊ก ๆ นี่คือตัวอย่าง

Comment

Working...
              X