Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS 780GM-A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS 780GM-A

วันนี้ หลัีงจาก ปิ๊กก จากลำพูนมาเจียงใหม่

คิดไว้ว่า วันนี้จาซื้อ ECS 780GM-A ไห้ได้

เลยไปที่พันทิพเชียงไหม่ เดินตั้งแต่ ชั้น 4 ถึง ชั้น 1 ไม่มีซักร้าน---- ไปที่ศูนย์Com7ด้วย [2480]

ก็เลยอ้อมกลับไป คอมพลาซ่า ก็ไม่มี

ตรงไปที่คอมพิวเตอร์ซิตี้ ก็ไม่มี

ไปต่อที่ ไอค่อน ก็อด

แล้วก็วนมาที CM เค ไดเรค ก็ไม่มี

Ddynamite[2300] รอ3 วัน Order เอา

สรุปว่า อีก 3 วันกว่าจาได้บอร์ด

ระบายนิดนึง มันกลัวขายไม่ออกขนาดนั้นเลยหรอว่ะ ECS 780 เนี่ย แมร่ง ไม่เอามาซักร้าน

เซ็งเป็ดเลยครับพี่น้อง ทั่วเชียงใหม่ ไม่มีสักร้าน

ห่ะๆ กทม มี เพียบเลยท่าน ติดป้ายหน้าร้านว่า ขายดีสุด

Comment

ก็เพราะว่าที่เชียงใหม่ไม่กล้าแหวกตลาดครับ power user ส่วนใหญ่ใช้ Asrock Asus Gigabyte ถ้าจะเอาต้องสั่งครับ และพาวเวอร์ยูสเซอร์ในเชียงใหม่มีไม่เยอะมากพอที่จะสั่งของมาทีละ 50 กล่องครับ

Comment

การตลาดครับ ต้องทำใจ สั่งมามากของขายไม่ออกมีหวัง โดนอัดแน่

Comment

เคยเจอกับของหลายอย่าง อิอิ หาไม่ได้เลย

Comment

ผมนี้ เวลาหาซื้อของ อะไรที่อยากได้ มักจะหาซื้อยาก เย็นเหมือนกันครับไม่รู้ เป็นอะไร !!!

Comment

ผมก็ว่าจะไปหาซื้ออยู่เหมือนกันนะ อยู่เชียงใหม่ ไม่รู้ว่าจะได้ไหม รออีกซักพักค่อยเข้าไปหาซื้อละกัน

Comment

สั่ง พวกร้านดังๆใน กทม แล้ว ems น่าจะไวกว่านะ อยู่ ตจว. ทำใจเรื่องของไม่ค่อยมี

Comment

ต่างจังหวัดหา AMD ยากครับ แถมชอบกล่อมให้ใช้ Intel อีกด้วย

ผมอยู่ต่างจังหวัดเหมือนกัน อาศัยสั่งทางเนตแหละครับ มีหลายช่องทาง แล้วก็ถูกกว่ามากมายครับ

Comment

ยิ่งผมอยู่พิดโลกนี่แหละครับไม่มีสัดร้านจิงเลย ถ้าจะสั่งผ่านเน็ตนี่เอาของอารายหว่าแนะนำทีครับ แล้วอีกอย่าง ตจว อย่างผมถ้ามันเน่าหรือเอ๋อขึ้นมาจะเคลมไงนี่แหละครับปันหา

Comment

Originally posted by P3NG View Post
                      สั่ง พวกร้านดังๆใน กทม แล้ว ems น่าจะไวกว่านะ อยู่ ตจว. ทำใจเรื่องของไม่ค่อยมี
                      ท่านครับ สเป็คท่านตามลายเซ็น นี่ 4600+@3Gได้ แล้วถ้าเปลี่ย CPU เป็น 5000+นี่ จะลากเกิน 3 G ไหมอ่ะครับ ผมอยากเล่น OC กับM/B ECS Black Series ตัวนี่แหละครับ ?

แนะนำ หน่อยนะครับ สำหรับผู้รู้ทั้งหลายครับ

ขอบคุณครับ..

Comment

Working...
                      X