Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีทำให้เน็ตวิธีเต็มความแรงที (TT&T)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีทำให้เน็ตวิธีเต็มความแรงที (TT&T)

คือเวลาดาวน์โหลดเน็ตมันจะวิ่งอยู่ที่ 100 กว่าๆเอง จะต้องทำยังไงให้มันเร็วแบบเต็มๆ (เน็ต 2 เมก HI net ของ tt&t) หรือไม่ก็ขอ proxy เน็ต ก็ได้ ขอด่วยเลย ขอบคุณครับ

ชอบรูปจัง

555+

GTA

Comment

มันไม่วิ่งเต็มหรอกครับ ผม สองเมก ทีโอที สวิง เรือหายวายปวง บางวันวิ่ง พันเจดร้อยเคมั่งบางวัน วิ่ง สี่ร้อยกว่าเค
      จะบ้าตายกะมัน เปนกับผู้ให้บริการ และ ขีดจำกัดทางด้านเทคโนโลยีครับ

Comment

Working...
      X