Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นแบบนี้จะเชื่อโปรแกรมไหนดีครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นแบบนี้จะเชื่อโปรแกรมไหนดีครับ??

จะเชื่อโปรแกรมไหนดีเนี่ย

บอร์ด P5K Pro ประกันคอมไม่ดี(ดีคอม) ......... เป็นบ่อยมากๆครับ ในไบออสก็แสดงค่าผิดๆ จะเคลมหรือใช้ต่อดี

ลองแฟรชไบออสเป็นรุ่นใหมู่แล้ว เป็นหนักกว่าเดิมอีกครับ(แสดงค่า-100กว่าองศาC)
    Attached Files
    Last edited by Dej_SAVAGE; 10 Aug 2008, 21:11:51.

เเต่ละโปรเเกรมเขียน code คนละอย่างกันคำนวนค่าคนละอย่างมันอาจจะผิดก็ได้นะครับอย่าไปเชื่อโปรเเกรมให้มากนะครับ คุณจะเป็นโรคเครียดเรื่องเครมเอา

เอาเป็นว่าเข้าไปดูใน BIOS ชัวสุดครับ

Comment

ลองเช็คกับ EVEREST ดูว่าผลเป็นยังไง

Comment

Working...
      X